Dira ya mtanzania masaa 72 tumechoka


mgonjwa

mgonjwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
467
Likes
73
Points
45
mgonjwa

mgonjwa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2013
467 73 45
Wana JF,

Nilifanya interview na Msama promotion, wamiliki wa gazeti la dira ya mtanzania. Wakaniambia baada ya masaa 72 tutajulishwa kama ume pass usaili au la, utapigiwa ndani ya masaa 72. Lakini mpaka sasa ni zaidi ya wiki jamani kimya kuna mtu mwenye taarifa yoyote wadau
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,731
Likes
766
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,731 766 280
Mzee week tu? Ebu subiri subiri hadi week 3 hivi ndio walalamikie..
 
L

Lion mnyama

Member
Joined
Dec 12, 2013
Messages
5
Likes
0
Points
0
L

Lion mnyama

Member
Joined Dec 12, 2013
5 0 0
Hiyo kawaida sana.....wewe fuatilia ishu nyingine!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,047
Members 474,965
Posts 29,244,918