Diplomasia ya Mama Samia ni ngumu sana

Diplomasia ya Mama Samia ni ngumu sana

Benson Mramba

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2013
Posts
766
Reaction score
1,884
Mpaka sasa sijaelewa diplomasia ya serikali ya Mama Samia imejikita kwenye nini hasa! Uchumi, usalama au nini?

Kwa majirani zetu wa Kenya na Uganda tumeshaharibu hivyo hivyo hatuko vizuri sana na Congo na Rwanda.

Cha ajabu kwangu leo ni kwamba wakati Marekani na EU wakilalamikia hali ya mambo nchini kwetu nimeona kama vile Mama anaonyesha Urafiki wake zaidi uko na North Korea, China na Urusi. Je ni kweli hawa ndio wadau wetu wakuu kwenye maendeleo ya nchi yetu?

Je vitendo kama hivi haviathiri diplomasia yetu na watu wa Magharibi hususan wakati huu wa vita ya Ukraine?
 
Kuna watu wanataka Mama ashindwe na hao ni Wapinzani wa Ndani kabisa
 
Tanzania ni NAM.
By the way ameshafanya part yake kwenye 4Rs ila vibaraka mlionunuliwa na hao mabeberu mnataka kuchezea sharubu.
 
Nyerere alifanya hivyo miaka na miaka

Mkasome hata maana ya NAM

URUSI, China , Korea K vyama vyao ni vyama rafiki kwa Ccm

Kwahiyo mlitaka Ccm waialike Republican au!!??
 
Mpaka sasa sijaelewa diplomasia ya serikali ya Mama Samia imejikita kwenye nini hasa! Uchumi, usalama au nini?

Kwa majirani zetu wa Kenya na Uganda tumeshaharibu hivyo hivyo hatuko vizuri sana na Congo na Rwanda.

Cha ajabu kwangu leo ni kwamba wakati Marekani na EU wakilalamikia hali ya mambo nchini kwetu nimeona kama vile Mama anaonyesha Urafiki wake zaidi uko na North Korea, China na Urusi. Je ni kweli hawa ndio wadau wetu wakuu kwenye maendeleo ya nchi yetu?

Je vitendo kama hivi haviathiri diplomasia yetu na watu wa Magharibi hususan wakati huu wa vita ya Ukraine?
Samia Hajui demokrasia ni nini. Hata HR jinsi ya kuishi na watu wako, kodi zao na mamlaka waliokupa hujui kuishi nao. Yanatoka wapi. Watu wanaokupeleka chooni, wanaokupa jeuri, walipa kodi, wapinzani na maadui hajui hata kuongea nao.

Uwezo wake nauona ni kama house girl aliyelala na baba mwenye nyumba. Baba akafariki. Anawanyanyasa mjane na watoto wa mjane. Anapata Kiki.
 
North Korea watatusaidia mnoooo.. Wako vizuriii wazee wa kiduku
 
Mama amekumbatia watu wabaya the same kama mtangulizi Wake JPM sijui kwanini anaamini wapinzani wa nje ndo wabaya
 
Mama amekumbatia watu wabaya the same kama mtangulizi Wake JPM sijui kwanini anaamini wapinzani wa nje ndo wabaya
Acha ujinga. Magufuli alikuwa Mzalendo wa kweli. Amekupa umeme, maji, hospitali, barabara, kujitambua, uzalendo.

CCM iilikuwa imekufa, ameifufua.
 
Acha ujinga. Magufuli alikuwa Mzalendo wa kweli. Amekupa umeme, maji, hospitali, barabara, kujitambua, uzalendo.

CCM iilikuwa imekufa, ameifufua.
Magufuri nae alikumbatia watu wa ovyo ndo maana kila siku siri zake zilikua zinavuja kwenye uliyoandika hapa Sina tatizo nayo
 
Magufuri nae alikumbatia watu wa ovyo ndo maana kila siku siri zake zilikua zinavuja kwenye uliyoandika hapa Sina tatizo nayo
JPM alikupa barabara, umeme, maji, afya yako, alilinda uhai wako biologically, physically. Alipunguza rushwa,ufisadi. Kwenye siasa aliwajuwa nyie wahuni.
 
Wewe mtu ameupata urais wa kurithi Kwa marehemu atajulia wapi mambo ya diplomasia?
 
Mbona rahisi

Diplomasia ya mama ipo kwa waarabu,wachina,warusi dhidi ya America,Europe,Vatican,israel n.k!!

Halafu mchakato wa uchaguzi wetu ni vita vya kijasusi kati ya hayo mataifa !!tuone nani atashinda kati yao!!
 
Back
Top Bottom