Diploma in Medical Lab kwa anayefahamu

Diploma in Medical Lab kwa anayefahamu

Senator_4994

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Posts
234
Reaction score
402
Naomba kujuzwa kuhusu diploma hyo hapo juu (medical lab) kama mtu akifuzu mafunzo ya hyo coarse kwenye chuo kama UDOM au DECCA anapata ajira direct toka serikalini kama ilivo kwa walimu au inakuaje msaada hapo kwa anayefahamu
 
ila kasome clinical medicine..achana na course za mademu
teh teh teh teh mkuu sasa clinical medicine ckupata[emoji3] [emoji3] na zilikuepo nursing na medical lab sasa kuna siku nikaona ummemquote mtu "ukiwa nurse utaishia kulala wodini maisha yako yote" uliniohopesha sana af pia ckupata clinical medicine niliaply late tar 13 coz zilizokuwa zmebaki zote ni za nursing na medical lab kwa diploma clinical medicin zilikuepo certificate af ata vyuo vya serikali havikuepo vya kutosha vilikuwa vchache sana tena nafas zake ni certificate
 
teh teh teh teh mkuu sasa clinical medicine ckupata[emoji3] [emoji3] na zilikuepo nursing na medical lab sasa kuna siku nikaona ummemquote mtu "ukiwa nurse utaishia kulala wodini maisha yako yote" uliniohopesha sana af pia ckupata clinical medicine niliaply late tar 13 coz zilizokuwa zmebaki zote ni za nursing na medical lab kwa diploma clinical medicin zilikuepo certificate af ata vyuo vya serikali havikuepo vya kutosha vilikuwa vchache sana tena nafas zake ni certificate
sio mbaya..kapige shule umepata chuo gani unaenda kusoma
 
Kama ME kasome medical lab kama KE kasome nursing.swala la kulala night halikwepeki labda ufanye kazi dispensary.
Hospital na health centre kulala night ipo.
 
sio mbaya..kapige shule umepata chuo gani unaenda kusoma
Mkuu hivi hii kozi mtu akimaliza then akitaka kujiendeleza but kwa kozi nyngine maybe medical doctor, apo vp inawezekana
 
Mkuu hivi hii kozi mtu akimaliza then akitaka kujiendeleza but kwa kozi nyngine maybe medical doctor, apo vp inawezekana

Cdhan kama kuna uwezekano wa kufanya hvyo, ,,,,ngoja wenye utaalam zaid waje kutujuza.
 
Unaweza kubadili kutoka medical lab au pharm technician kwenda dr ili mradi usitoke nje ya fani kama utapenda kuendelea medical personel
Hebu dadavua Vizuri afu usiweke lugha ya malkia hata kwa mbali tu!!!!
 
Kuna watu walisoma coz ya ufundi wa maabara ya hospital baadae walipoenda kujiendeleza wakadilisha fani wakaenda kusoma udaktari lkn matokeo ya sekondari ktk masomo ya sayansi walikuwa na ufaulu mzuri.
 
Naomba kuuliza ukiomba chuo kwa matokeo ya diploma ni lazima uombe kozi hiyohiyo? Mfano ualimu.
 
Back
Top Bottom