Diamond VS Ally Kiba wapatanishwa rasmi

Prezidah

JF-Expert Member
Feb 1, 2013
751
195
Habari zenu wanajamvi, ule mgogoro wa chinichini ambao unasifika kwa kukuzwa na media hatimaye umehitimishwa rasmi baada ya Mhe. Zitto Zuberi Kabwe kufanya kikao cha upatanisho baina ya mastaa hao.

Katika kuudhihirishia umma wawili hao wameimba wimbo mkali wa pamoja hivi karibuni. Kutokana na shauku kubwa ya mashabiki wa pande zote utambulisho wa wimbo huo utafanyika uwanja wa taifa.....dah sorry kumbe naota ndoto ?
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
29,254
2,000
Habari zenu wanajamvi, ule mgogoro wa chinichini ambao unasifika kwa kukuzwa na media hatimaye umehitimishwa rasmi baada ya Mhe. Zitto Zuberi Kabwe kufanya kikao cha upatanisho baina ya mastaa hao. Katika kuudhihirishia umma wawili hao wameimba wimbo mkali wa pamoja hivi karibuni. Kutokana na shauku kubwa ya mashabiki wa pande zote utambulisho wa wimbo huo utafanyika uwanja wa taifa.....dah sorry kumbe naota ndoto????,
Usihofu! Vp mtihani ulikuwaje lakini? Je kuna matumaini au!
 

Prezidah

JF-Expert Member
Feb 1, 2013
751
195
Nimecheki interview ya kila mmoja wao kwenye the sporah show it seems kuna ukakasi fulani baina yao ambao u killing an is ha na hadhi zao si dalili nzuri
 

Mwanyasi

JF-Expert Member
Nov 16, 2010
7,895
2,000
Habari zenu wanajamvi, ule mgogoro wa chinichini ambao unasifika kwa kukuzwa na media hatimaye umehitimishwa rasmi baada ya Mhe. Zitto Zuberi Kabwe kufanya kikao cha upatanisho baina ya mastaa hao.

Katika kuudhihirishia umma wawili hao wameimba wimbo mkali wa pamoja hivi karibuni. Kutokana na shauku kubwa ya mashabiki wa pande zote utambulisho wa wimbo huo utafanyika uwanja wa taifa.....dah sorry kumbe naota ndoto ?
Weka picha basi
 

Utotole

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
6,590
2,000
Ha Ha Ha Ha Ha Ha Au Ndo Tusubirie Division 5
Big Result Now (BRM) Division 5 is BIGGER then Division 4 na poits nazo zimeongezeka toka 35 hadi sijui arobaini na ngapi vile? Everything on a BIGGER scale. That's BRN!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom