Mulhat Mpunga
JF-Expert Member
- Oct 28, 2010
- 27,650
- 16,731
akizingua tena anafanyiwa hivihivi mpaka awe kama mr nice
Daah!! Jamani sasa ni Uzuri au Ubaya! 😉Uzuri mmoja Diamond kazungukwa na kundi kubwa la watu la washauri wasiona na elimu kichwani ndiyo tatizo...... Kama mshauri mkuu mwandamizi wa Diamond mwenye elimu kubwa ni Petity Man mwenye bachelor ya mapishi hapo kuna nini tena.......????
LEO ni Ndoa ya Diamond na Zarinlikuwa busy na duka langu huko legho
ni video bna.halafu mond anajua kumtumia zari vibaya leo ni arobaini ya mama yakeKwa leo hatasoma uzi wako, yuko busy anaoa