Kama unamuaminia kwnn unasem ana sifa,,,, niaj ww stuka!!!!!!Wee jamaa bhana kwani uwezi ku comment bila kutukana? mim nimeleta ya mnyama simba Diamond kwanini na wew usilete ya hao wizy kid?
Hiyo ni habari tu kama zilivyo habari nyingine..!Wewe hapo unanufaika na nini kwny iyo schedule
Jiheshimu ndugu yanguujumbe umfika dada yangu MOTOCHINI.
SWISSME
nani kwani bibi.Jiheshimu ndugu yangu
Hivyo Viroba vyako vinakupoteza
Mie Dada!!?
Always do sober what you said you'd do drunk. That will teach you to keep your mouth shut.nani kwani bibi.
swissme
Sijui umeandika nini dada yangu hapo naona nyota nyota tu .Always do sober what you said you'd do drunk. That will teach you to keep your mouth shut.
Atajuaje? hajui kuwa anafungulia Vijana wengine milango!Hujui kama anaitangaza nchi yako kimataifa nakuogeza mapato ya nchi yako
kazi kazi tuWewe hapo unanufaika na nini kwny iyo schedule