Diamond platinumz apigwa madongo vibaya sana na baby madaha!


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
MSANII filamu na muziki wa kizazi kipya wa Tanzania Baby Joseph Madaha maarufu kwa jina la (Baby Madaha) amesema kwamba msanii mwenzake wa muziki nchini,Naseeb Abdul maarufu kwa jina la Diamond Platinumz si msanii bali ni mfanyabiashara.
Madaha amesema kwamba Diamond si mwanamuziki na kwamwe huwezi kumlinganisha na msanii kama Barnaba Boy, anayefanya muziki kama sanaa na kazi kulingana na kipaji chake na kwamba Diamond si msanii wa muziki bali ni msanii ngono anayefanya biashara ya muziki kupitia mapenzi.


Baby madaha ambaye hivi sasa yuko nchini Kenya kwa shuguli za muziki amesema kwamba, Diamond hajui kuimba na ndiyo maana amekuwa msanii wa matukio huku nyota yake ikiegemea kwenye mapenzi na wasichana wenye majina makubwa hususn wasanii.
Akizungumza na kandili yetu katika mahojiano maalum leo baby Madaha alisema kwamba, “Binafsi niliposikia kwamba Diamond anaumiza kichwa kunasa penzi la msanii Elizabeth Michael maarufu kwa jina la (Lulu) sikushangaa hata kidogo. kwa sababu nilitambua kwamba soko lake la muziki limeanza kushuka hivyo lazima atafute eneo lingine la kujiimarisha kibiashara, ili jina lake liendelee kuwika”.

“Siku wanawake maarufu nchini Tanzania watakapo jitambua na kuacha kulewa penzi la Diamond ndiyo itakayokuwa mwisho wa maisha yake kimuziki,kwa sababu hatakuwa na jipya na hivyo soko lake litaanza kuporomoka”alifafanua Baby Madaha.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
mademu wote waliokuwa wanampiga madongo diamond akiwemo penny na Irene uwoya,Diamond aliamua kuwapitia si ajabu mkisikia Diamond kamgegeda uyo baby madaha
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Baby madah korogo limekuharibu shavuu...jikubalini jamani
sasa anataka diamond atoke na nani,huoni ht kna beyonce na jiga,brad na jolie ,kimye,n.k,pipo date pipo with similar lifestyles
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,422
Likes
1,646
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,422 1,646 280
Nayeye anatafuta kick .
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
598
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 598 280
Naona anapiga miayo jikoni!

Aliyasemea wapi hayo?
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,211
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,211 280
kama dogo mfanyabiashara poa sana, nao wanafuata mtonyo wake.....
 
Ethan Wayne

Ethan Wayne

Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
52
Likes
0
Points
0
Ethan Wayne

Ethan Wayne

Member
Joined Nov 29, 2013
52 0 0
Baby Madaha kama Changudoa simpendiiiii toka moyoni nasema mbona ye anauza funyox kenya watu wamekaushaa aende kuzimu huko nyau!!!
 
bigboi

bigboi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
586
Likes
629
Points
180
bigboi

bigboi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
586 629 180
Kuna shilole, snura, na huyo baby madaha hawajui mziki hata kidogo wao wanajua kutingisha matko na kunyonywa matiti tu kwenye stage huku kwa wenzetu wana pata hela kwenye shoo wana invest kwenye miradi mbalimbali wamwache dimond dogo kaja kutafuta hela
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,450
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,450 280
kuna kijiukweli kwa mbaaaaaaaaali
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,379
Likes
702
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,379 702 280
Wote Mala.ya tu
 
theki

theki

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
2,726
Likes
11
Points
135
theki

theki

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
2,726 11 135
Huo wivu sasa kwani yeye anafanya muziki fashion haoni wakina 50 cent,jay z,P diddy kibiashara zaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,252,249
Members 482,057
Posts 29,801,640