Diamond;Kupaka Wanja Suna...


zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Akihojiwa Na Mtangazaji DJ fety fetility shombe kwa njia ya simu kwenye kipindi cha Clouds Fm kinachoendelea sasa hv.(top 20 za clouds )

Yeye ni mtoto wa kiislamu,mtume mwenyewe alipaka wanja kama suna.

Watu waache kupeleka kila jambo afanyalo in Negative side.

Source;Clouds Fm
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
Hahaha. Sasa na wewe fetty fetility ndo nini? Ni fetilisious whatever it means.

Hongera zake, aige na matendo mengine ya mtume na sio wanja tu.
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,264
Likes
51
Points
145
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,264 51 145
kwa hiyo ndani ni kupigana vikumbo kwenye kioo kupaka wanja mbona ishakua hatari
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Hahaha. Sasa na wewe fetty fetility ndo nini? Ni fetilisious whatever it means.

Hongera zake, aige na matendo mengine ya mtume na sio wanja tu.
Ndo anavyojiita fetty fetility fetilisious
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
79
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 79 145
Afu huyu kijana mzuri mashaallah! Akipaka wanja anapendedha huyu!
Na vijidimpo vyake vya kishkaji aisey! Mwenye No yake anipatie atlist niwe namtumia walau vijivocha vya elfu 50 per week .
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
ASTAGHAFILULAHI X 3! ina maana ni huyu huyu mtume muhammad ninayemjua mimi ndo alikuwa akijipodoa kwa wanja!!? kama ni kweli itakuwa vema vijana na wanaume wa kiislam wachangamkie tenda ya hiyo sunna, itasaidia sana kuongeza soko la wanja na uchumi utakuwa!
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Afu huyu kijana mzuri mashaallah! Akipaka wanja anapendedha huyu!
Na vijidimpo vyake vya kishkaji aisey! Mwenye No yake anipatie atlist niwe namtumia walau vijivocha vya elfu 50 per week .
Taratibu
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,342
Likes
15,480
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,342 15,480 280
Janga la taifa!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,118
Likes
1,538
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,118 1,538 280
Afu huyu kijana mzuri mashaallah! Akipaka wanja anapendedha huyu!
Na vijidimpo vyake vya kishkaji aisey! Mwenye No yake anipatie atlist niwe namtumia walau vijivocha vya elfu 50 per week .
??????"!!!!!!!!¿¿¿¿¿¿¿¡¡¡¡¡¡¡
 

Forum statistics

Threads 1,213,686
Members 462,214
Posts 28,485,907