Diamond atawamaliza mastaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond atawamaliza mastaa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Simba Mkali, Sep 22, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    DIAMOND.jpg hii picha alipiga morogoro na mastaa wa kike
     
  2. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,518
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sio atawamaliza bali atamalizwa. Shauri yake!
     
  3. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 45
    hao wadada ni kina nani??

    Wanaonekana wakienyeji sana.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Photoshop hyo!! ila jamaa ana mpunga wa kutosha so lazima atafute means ya kuzipunguza asipozipunguza zinaweza mpa kisukari na pressure bure!!
     
  5. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,988
    Likes Received: 12,501
    Trophy Points: 280
    Kuna baadhi ya sehemu za mwili wa binadamu ukiziona ndipo unajua rangi halisi ya mhusika!. Mimi nilidhani mambo ya Calorlight (Karolaiti) na mikorogo ni kwa dada zetu tuu!. Na kwa wanaume ni wanamuziki wa Wakongomani tuu?!. Kumbe hata hawa wenzetu!. Angalia rangu ya mguu na uso!.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaa itakua photoshop hyo maana navyojua mimi kwa rangi hyo ya juu ya diamond basi miguu ingekuwa meupe kuliko hapo coz mda mwingi inafunikwa.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Naona Sura ya Linnah na Rachel(Kizunguzungu na Brotherman)
     
  8. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Hakuna photoshop hapo ni picha ya kweli, naomba radhi picha hiyo imepigwa Mbeya ndani ya hoteli ya Peace of Mind muda mchache baada ya wasanii hao kutoka kuogelea, mambo ya Fiesta hayo.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Kama ni pic ya kweli basi diamond anaendekeza ngono sanaaa,ukitaka kujua mtu anaendekeza mechi angalia miguu ya diamond kwenye joint magoti yani imekwisha(membamba sana) yani supu yote imekwisha,apunguze kusimamia kucha.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,923
    Likes Received: 9,783
    Trophy Points: 280
    Hawa nao wana jipeleka wenyewe tu hawana lolote!
     
  11. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Ugoko wa domo kama mti uliokauka na jua!
     
  12. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ila kweli tumagoti ni tweusi saaana
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Mimi nilijua, utakumbushia jinsi gani JF itafungwa kwa kuingilia privacy ya watu. Kumbe ya Peter na Sam tu!
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Hao ndio masupastaa wa kibongo.
     
  15. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tujuzane hawa ni akina nani? huyo mwanaume ni nani? mbona yuko kama mcheza shoo wa KOFI OLOMIDE?
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Aisee Jamaa Ngoko zake zimekomaa kweli... Duh!!
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Jamaa nasikia ana mguu wa mtoto.
     
  18. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Miguu kama kuni za kuchemshia mbege
     
  19. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,493
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Mkono wa kushoto wa Diamond umebonyeza sawasawa chakula cha mtoto!!!
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,923
    Likes Received: 9,783
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaha
     
Loading...