Diamond apata mapokezi makubwa Mombasa leo

GadoTz

JF-Expert Member
Nov 20, 2014
348
500


Mapema leo Diamond alipogusa Aiport ya Mombasa...



Diamond akiwa pamoja na watoto yatima huko Mombassa kabla ya tamasha lake.
 

Nifah

JF-Expert Member
Feb 12, 2014
26,750
2,000
Hayo mapokezi makubwa yako wapi?Hao waandishi wa habari au?
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,395
2,000

Attachments

duanzi

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
16,446
0
Hawa mashabiki maandazi wa Diamond wanahitaji maombezi na English course.

Ona hapa Davido anamtakia heri ya kuzaliwa mtu wake na vitimbakwiri vya Tandale wanavyokosa ustaarabu kwenye mambo binafsi ya Davido. Ni aibu natamani kucomment lakini naona aibu maana huwa sicomment chochote Insta.
Hayo magari wanayaazima SHOWROOM wanapiga nayo picha halafu wanayarudisha. Acha ushamba dogo
 

duanzi

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
16,446
0
Kinachojadiliwa hapa ni mapokezi makubwa kama alivyosema mleta mada na sio airport wala terminal....
Mapokezi yalikuwa nje, hizo picha zimepigwa ndani ya airport, huwezi ona umati wa watu ndani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom