Siwabezi vipepeo wanaotarizi macho humu, hususani nyuzi zako. Suala la mapinduzi lina kasi sana, jamaa wangu wa karibu tulishaongea nae toka mwaka jana.
Akitoka huyu ataingia nani? Na yule atakaekua wa mpito ataimudu ofisi?
Tupilia mbali hayo, tarehe 26.04.2018 itakua alhamisi kama sijakosea. Mange ana hamasisha watu waende ofisi za serikali, huko hakutakua na mtu yeyote. Ilo tuache, ijumaa itakuaje? Wiki inayofuata je? Watanzania wanaweza himili muda gani kufanya maandamano hayo?
Basi tufikilie mbali zaidi. Wasomi wao huita timeline, kuna siku-miezi-miaka wakati mwingine mihongo. Itawachukua muda gani watawala kunyosha mikono na kuachia serikali? Na mambo mambo mangapi yatatokea hapo katikati?
Inahitajika nguvu gani ama episodes zipi hadi kuachia madalaka? Chama Kim-renounce? Hapana hawawezi! They’re too disjointed. Vipi kuhusu bunge? Nani ana kifua cha kupeleka “motion” ya kumwengua raisi? Hakuna pia. Solution ni nini? Are we desperate?
SWALI KUU KULIKO YOTE, KINAHITAJIKA NINI KUMTOA RAISI MADARAKANI? KWA MBINU IPI NA NGUVU KIASI GANI? Mwisho, KWA MUDA GANI?