Dharau za Zuma kwa Waafrica Wenzake

Dharau za Zuma kwa Waafrica Wenzake

No ZUMA was completely wrong why do you want to think like a Johannesburg in Johannesburg but not like an African in Africa?Don't you see any contradiction there? The guy has been brainwashed by the Wazungus there!
 
Not thinking like Africans has an implied ridicule and such a statement is unacceptable!
 
his statement is correct, however being south African-african, doesnt sount on most of them. i met once a south frican guy at Hearthrow airport, i knew that he was from south africa coz of his accent, when i asked him if he is from Africa, he said no im form CAPETOWN. nilicheka kidogo, idi.ot. captown-southafrica-africa
Japo inauma lakini ndio ukweli South Africa wako hatua moja mbele, ndio maana wanawekwa kundi moja na nchi kama Brazil, India na hata China....
 
Miafrika bana, kaazi kwelikweli.....

Wa-Ethiopia na wao wanasema hivyo hivyo ila wakizidiwa, ndiyo wanaleta zao za "Sisi ni Wa- Africa".

Waarabu na wao zao hizo hizo ila wakishapata Kichapo kutoka kwa SkinHead, ndiyo wanakuja na zao za "Sisi Wa Africa."

Wee Nchi hadi ina jina la Africa ila bado anajifanya yeye si Mwa-Africa. Hadi Wimbo wa Taifa wanaimba AFRICA.

Ila hebu subiri kwanza, hii habari ni ya kweli au ndiyo hawa wanalisha maneno watu? Hebu leta Sourse yako Mkuu.....
 
Watu kama nyinyi mumejidharau ndio munashukishia Waafrika!Badilisha ngozi uwe Mzungu basi
Kwani uongo!!??, waafrika hamna kitu kichwani, mngekuwa na akili mngekuwa mnajilipa mishahara mikubwa kuliko hata viongozi wa Ulaya wakati nchi zenu umeme tu ni shida?
 
Waafrica bado akili kiduchu sanaaaaa
Kula like mkuu, kaburu wa zamani wa Afrika kusini, Botha, aliwahi kufikiri kuwa huenda uafrika ni ulemavu flani, maana alikuwa anaona hakuna akili yeyote kwa miafrika, ona hata sasa hivi, miafrika inafikiria sherehe tu, kila siku vikao vya harusi, they think of nothing more...
 
ZUMA elimu kidogo, uzinzi kwa sana. Labda ile kasumba ya kikaburu imehamia kwake. Ingawaje kwa kweli Mwafrika wa kawaida hana chochote cha kujivunia kutoka kwa hawa Mafisadi wanaotawala Afrika kwa sasa. Ni dhiki tupu. Kuwa Mwafrika ni aibu popote duniani kutokana utawala wa hovyo tuliouweka madarakani kwa demokrasia feki. Kutokana na watawala wasio na vision, Mwafrika ni alama ya Umaskini, Ujinga, Maradhi, Mauaji. Ushirikina, Upumbavu na madhila yote yanayojulikana katika karne ya leo.
 
We can’t think like other members, in JF,
generally. We are in MMU Forum, this is
MMU forum bhana. It's not some discussions in Facebook"
CC: MANI
 
Last edited by a moderator:
labda alikua anamaanisha tuache kufikiria kama afrika kwa sababu afrika kiujumla ni shida tupu hakuna critical thinking amesema tupo jberg kwa sababu anajua joberg imejengwa na wazungu watu wenye akili so tujitaidi kufikiria kama wazungu!!!
 
Nilifanya kazi na watu wa bondeni katika mambo ya migodi, na niligundua kwamba wengi wao wanapoongelea nchi nyingine za Afrika wanatumia neno Afrika, kama vile South Africa haiko Afrika. Yaani utakuta mtu aliyeko Johannesburg akiwa na safari ya Tanzania anasema "Kesho ninaenda Afrika".

Sasa nimeona kwenye habari za bondeni kwamba Zuma amenukuliwa akihutubia na kutamka maneno yafuatayo, "“We can’t think like Africans in Africa, generally. We are in Johannesburg, this is Johannesburg” (Tafsiri: Tuache kufikiri kama Waafrika katika Afrika. Tuko Johannesburg, na hapa ni Johannesburg".

Je, Zuma alimaanisha watu wa nchi za Afrika hawana akili nzuri kama watu wa bondeni?

Bila shaka maneno haya yataudhi watu wengi ndani ya Afrika, na hasa Malawi ambayo aliitamka katika hotuba yake. Hadi sasa amekuwa akielekezewa lawama tele.

Mie sioni dharau hapo kama nyie mlio zamia Dar kwingine mnakuita mikoani,shamba au bara
 
ZUMA elimu kidogo, uzinzi kwa sana. Labda ile kasumba ya kikaburu imehamia kwake. Ingawaje kwa kweli Mwafrika wa kawaida hana chochote cha kujivunia kutoka kwa hawa Mafisadi wanaotawala Afrika kwa sasa. Ni dhiki tupu. Kuwa Mwafrika ni aibu popote duniani kutokana utawala wa hovyo tuliouweka madarakani kwa demokrasia feki. Kutokana na watawala wasio na vision, Mwafrika ni alama ya Umaskini, Ujinga, Maradhi, Mauaji. Ushirikina, Upumbavu na madhila yote yanayojulikana katika karne ya leo.

kwa taarifa yako "BLACK SKIN IS NOT A BADGE OF SHAMEFUL BUT RATHER A GLORIOUS SYMBOL OF NATIONAL GREATNESS"
 
He is right...nchi zenye viongozi wapumbavu kama mwigulu ndio ziko AFRICA
 
Back
Top Bottom