Dhana ya uhanithi na kukatika kwa kitovu.


B

Black jew

Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
50
Likes
50
Points
25
B

Black jew

Member
Joined Sep 4, 2017
50 50 25
Toka nimepata akili kuna dhana tumejengewa kuwa mtoto akizaliwa ususani wa kiume ,basi shart mzazi mwangaloe kwa makin na kuwa kitovu kikikatika kisidondokee kweny uchochoro wa uboo.
Tafadhali naomba majib ya kiitalaam yaan kibailogia kitov kukatika kuna WiFi ipi anyopelekea mashine isifanye kazi????
 
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,961
Likes
1,339
Points
280
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,961 1,339 280
Hata mimi ninasubili waje
 
evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
3,907
Likes
2,116
Points
280
evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
3,907 2,116 280
Mimi sijawahi kuskia sababu za kibiolojia....
Huwa naskia kimtaani mtaani tu asee....
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,444
Likes
2,737
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,444 2,737 280
Bado wataalam hawajaja tu... et... au wapo makazini
 

Forum statistics

Threads 1,237,962
Members 475,776
Posts 29,308,008