Dhana ya mafanikio ya mwanaume nyuma ya mwanamke

Dhana ya mafanikio ya mwanaume nyuma ya mwanamke

TX8

Member
Joined
Mar 17, 2018
Posts
28
Reaction score
15
Wana jamvi,

Kama kichwa cha habari kilivyo hapo juu,

Je, ni kweli kwamba kila mwanaume mwenye mafanikio basi nyuma yake kuna mwanamke?

Katika kipindi hiki cha kizazi cha • com
kweli hilo linawezekana?

Mahusiano hayaeleweki
Ndoa hazieleweki
Migogoro kila kukicha
Visa vya mapenzi vinaibuka kila siku.

Toa maoni yako tujadili kwa pamoja kuhusu dhana hii wakuu.



Wasalaam TX8
 
By the Way women always Follow a rich Man...

Hii ni Faraja kwa wale wanaotakaga haki sawa... Ila hii Dhana imejengeka sana kwa Wenzetu waislam..

Sometimes wengine wanakuambia Oa Mwanamke mwingine huyo ana Nuksi
 
Mhhh hamna kitu hapo.. wanawake wasaiv wanapenda kutumia tu sio kusave.. hawana financial discipline
 
Hivi mdada atakupa support gani maishani??
 
Yuma ya mafanikio ya mwanaume kuna mwanamke aliyemuwezesha mwanaume mfanikiwa ambaye ni MAMA.
 
Kila mwansume mwenye mafanikio nyuma yake yupo mwanamke angalia Obama, lowasa, shigongo, masanja nk
 
Ukifuatilia kwanini mwanaume anahitaji mafanikio ndio utajua msingi wa hiyo dhana.
 
ni fikra tuu, mi siamini na sijawahi kuamini katika fikra hasi hizo mii naamini kichwa changu na juhudi zangu ndo kilakitu.
 
Mimi niko kwene research najitahidi mwenza wangu kumtia moyo katika yale anayofanya na Kila akitaka kukata tamaa nafanya Kila njia asikate tamaa.sijui itawezekana?
 
Umeshasema kama kuna migogoro,ila kama hakuna migogoro na kila kitu kinaenda sawa huu usemi ni wa kweli kabisa,ni kuwa,behind every man's success there is a woman in it ,ingawa pia in every man's fall there is woman in it...
 
Back
Top Bottom