Desperate woman | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Desperate woman

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kaunga, Apr 16, 2011.

  1. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Habari wataalamu wa sheria!

    Kuna colleague wangu, kaniomba ushauri yuko so desparate sana.

    Amezaa na mCanada ambaye mwanzo alikuwa anaishi nchini (mwanza), mtoto mmoja she is 8 yrs now. Huyo Mzungu alikuwa na mke huko kwao, na ca 3 yrs sasa amerudi kwao!

    Kitu kinachomsumbua huyo dada ni haki ya mwanae, kwani huyo Mzungu akikataa kile kitoto kisipewe family name ya Mzungu, na pia mwanzo alikuwa anatuma pesa za matumizi, lakini sasa amekata!

    Sasa anaomba ushari, legally anaweza fanya nini? Na nini hawezi fanya?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hapa hakuna aliechangia why?
    ampeleke ubalozini mwa canada,awambie raia wao huyo
     
  3. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Source: Children Born Outside Marriage

    Hii ni straight from the horses mouth (canadian law)
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,354
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Kwani what exactly does your colleague want?
     
Loading...