Dereva wa St. Florence School/Academy school bus sio makini

Dereva wa St. Florence School/Academy school bus sio makini

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Posts
15,117
Reaction score
16,506
T 183 CMK school bus ya shule ya St. Florence imenipita hapa taa za mbuyuni kwenye fuel station ya GAPCO dereva anaendesha huku anaongea na simu.

Mamlaka zinazohusika na uongozi wa shule, hii sio nidhamu tunayoitaka kwa mtu anayebeba watoto wetu.
 
Hili jambo la Madereva kuendesha huku wanaongea na simu wala halishangazi!
 
T 183 CMK school bus ya shule ya St. Florence imenipita hapa taa za mbuyuni kwenye fuel station ya GAPCO dereva anaendesha huku anaongea na simu.

Mamlaka zinazohusika na uongozi wa shule, hii sio nidhamu tunayoitaka kwa mtu anayebeba watoto wetu.

Labda alipigiwa na mzazi

Inabidi shule waweke utaratibu kuwe na mwangalizi wa watoto na ndio awe anapokea simu za wazazi na sio dereva. Sema hayo ndio yanayoongeza gharama na wakipandisha ada tunalalamika shule za private ziko juu, mwisho wa yote usalama wa watoto ni jambo la msingi na la kuzingatiwa wakati wote.

Tukirudi kwenye uhalisia, ajali haijalishi ni gari ya aina gani na imembeba nani, suala la kuongea na simu wakati wa kuendesha hata wale wa magari binafsi wanalifanya ikumbukwe na wao wapo kwenye hatari hiyohiyo ya kuweza kusababisha ajali japo madhara yake hayatakua makubwa kama school bus.

Tuwe makini barabarani.
 
Kwa wana madereva makini na wastaarabu nadhani huu uzi ni wazamani sana tokea 2015
 
Back
Top Bottom