Dereva wa Mo Dewji afunguka, ‘alipokea meseji za vitisho’

Dereva wa Mo Dewji afunguka, ‘alipokea meseji za vitisho’

Jaribu kunisoma vizuri utanielewa hapo.
Nilikuwa nataka kukuonyesha tu kuwa, kuwa na ulinzi tu huenda kusingezuia kutekwa kwake ikiwa wahusika ni watu wale wale.... Na kujaribu kupambana nao kwa silaha za moto huenda kungeyamalizia maisha yake pale pale. Mpaka saa sote tunakubali kuwa wale sio majambazi, na huenda pia tutakuja kukubali pia wahusika sio watekaji, bali ni watu wale wale.....

Nini kimemkuta mfanyabiashara Zakaria wa kule Mara. Kama asingewazidi nguvu na ujanja wale watekaji, mpaka leo hadithi ingekuwa ni kuwa ametekwa na majambazi au kikundi cha watu wasiojulina.

Tukio la Lissu ni good case study, hakuna mtu anategemea mhalifu wa kawaida anaweza kufanya shambulio la namna ile katika mazingira yenye ulinzi wa kiwango kile na akatoja salama pasipo kukamatwa mpaka leo hii unless awe well protected na system fulani fulani.
Lakini safari hii wanacheza na wrong namba. Wahindi sijui waliyo nayo ni KARMA, dua au uchawi lakini si cha kuchezea.

Kuna celebrate big brother ilifanyika na walimleta celebrate kutoka India akiitwa Shilpa Shetty. Jade Goody alimnya nyasa sana mle ndani na ilikuwa live show.

Baada ya ile programme hatukukaa hata mwaka tunaambiwa Jade Goody ana cancer mbaya sana. Alikufa ndani ya miezi sita.

Kwa Tundu Lissu tulimuachia Mungu lakini wawaogope Wahindi.
 
Mhhhhhh hebu ngoja kwanza ni digest hii ,haki ya mama ndio maana Mbowe alimkimbiza Dereva wa Lisu ,ile ilikuwa bonge moja ya KO kwa hawa jamaa

Huyo Dereva wa Mo alikuwa wapi jana ?

Kwanini akatolee taarifa hizi kwenye vyombo vya habari na sio polisi ukizingatia Mo mwenyewe hajapatikana mpaka sasa hili haliharibu upelelezi ?
 
Jaribu kunisoma vizuri utanielewa hapo.
Nilikuwa nataka kukuonyesha tu kuwa, kuwa na ulinzi tu huenda kusingezuia kutekwa kwake ikiwa wahusika ni watu wale wale.... Na kujaribu kupambana nao kwa silaha za moto huenda kungeyamalizia maisha yake pale pale. Mpaka saa sote tunakubali kuwa wale sio majambazi, na huenda pia tutakuja kukubali pia wahusika sio watekaji, bali ni watu wale wale.....

Nini kimemkuta mfanyabiashara Zakaria wa kule Mara. Kama asingewazidi nguvu na ujanja wale watekaji, mpaka leo hadithi ingekuwa ni kuwa ametekwa na majambazi au kikundi cha watu wasiojulina.

Tukio la Lissu ni good case study, hakuna mtu anategemea mhalifu wa kawaida anaweza kufanya shambulio la namna ile katika mazingira yenye ulinzi wa kiwango kile na akatoja salama pasipo kukamatwa mpaka leo hii unless awe well protected na system fulani fulani.
Ni kweli mkuu....
Watu wapo kimya lkn nafikir kwa matukio ya nyuma..kila mtu anahisi walau kwa 80% hypothesis ya hii issue...watu kunyamaza sio wajinga basi tu....naweza sema wengi tunajaribu kuwa nakaunafiki fulani hivi....
 
Tundu Lissu alipokea kichapo cha kumiminiwa risasi za kivita akiwa na dereva wake katikati mwa eneo lenye utitiri wa walinzi wanaolinda masaa 24. Na kabla ya hapo alianza kupokea vitisho na kufuatiliwa kama chambo. Hapo vipi nako?
Hata uwe na walinz :wabaya wakidhamiria kukuchukua wanakuchukua. Ni issue ya kustudy nyendo zako tu na timing.
 
Tatizo kubwa ni kwamba binadamu tumetoka ktk njia sahihi ya Mwenyezimungu na kufuata njia ya shetani.Laiti sote huku duniani tungelifuata yaliyoko kwenye maandiko matakatifu,hapangekuwa na matatizo yoyote
 
Wanazidi haribu hii movie, jambo serious kama hili dereva unaenda toa maelezo kwenye chombo cha habari kwani kitengo ndani ya jeshi la polisi hawakijui?
Hii inazidi leta picha mbaya kuna jambo linafichwa na wahusika wa huu mchezo wanajijua.
 
Back
Top Bottom