• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Dereva akae nyuma...!

Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
134,393
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
134,393 2,000
....Nahodha akae nyuma, abiria tuwe mbele
Tupige vigelegele tukishafika salama....! Salama
Nimeukumbuka tu huu wimbo mwenye mahadhi ya pwani
 
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,681
Points
1,225
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,681 1,225
Unajua ni usafiri gani huo ambao dereva anakaa nyuma?
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,482
Points
2,000
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,482 2,000
....dereva akae nyuma, abiria tuwe mbele
Tupige vigelegele tukishafika salama....! Salama
Nimeukumbuka tu huu wimbo mwenye mahadhi ya pwani
Nahodha bwana, si dereva.
Lol
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
Natamani kujua maana ya huo wimbo
 

Forum statistics

Threads 1,404,390
Members 531,585
Posts 34,452,425
Top