Dr wa Manesi
JF-Expert Member
- Aug 19, 2024
- 6,307
- 4,842
Kama hilo litawezekana basi Mimi fasta nitaenda kutiki mkuu** mwa mama Yako! Yaani asubuhi na mapemaaaaaaaUtatiki mmkun**ni mwako pimbi wewe
Kama hilo litawezekana basi Mimi fasta nitaenda kutiki mkuu** mwa mama Yako! Yaani asubuhi na mapemaaaaaaaUtatiki mmkun**ni mwako pimbi wewe
Umelipia supu uliyokunywa pale jangwani.Yanga washikilie hapo hapo, Nimepoteza 30000 yangu ya tiketi ya ile siku ya kwanza mpaka leo sijui inarudije, mkikubali kucheza mtaambie pia hizi hela zetu zinarudije.
😆...Jangwani ishakuwa Serena 30000 mchezo...Umelipia supu uliyokunywa pale jangwani.
Mbona una hasira sana mkuuwewe pimbi unatumia kitochi kuingia jf? Fala sana yani hebu nunua simu kubwa.