Deo Filikunjombe: Tanzania sio mali ya CCM

Deo Filikunjombe: Tanzania sio mali ya CCM

rekebisha jina kwa ajili ya kuweka sawa kumbukumbu kwa vizazi VIJAVYO

Mhe. Deo ni kati ya watanzania wachache ambao wanaishi kwa mawazo huru provided hawavunji sheria. Mhe. Deo haya ndio matunda halisi ya viongozi wazalendo waliopigana na wakoloni wakiwatetea waafrika wenzao. Mhe. Deo, ndio akina Mwl. Nyerere, Kwame Nkuruma wa Ghana au Nelson Mandela wa Afrika Kusini. Nchi hii haiwezi kuendelea kwa mawazo ya watu kama Nape au Mchemba wanaoamini katka kushinda uchaguzi na kutawala watanzania. Mhe. Deo ni kisima cha fikra na hekima.
 
"Pamoja na rasilimali tele tulizonazo kama nchi, inasikitisha sana kuona kuwa Tanzania ni nchi ya tatu kwa kupewa misaada baada ya Iraq na Afghanistan.

Nchi za Iraq na Afghanistan ni haki yao kupewa misaada mingi namna hiyo kwani those are war torn countries. Ninaogopa sana; vizazi vijavyo havitatusamehe," - alisema Filikunjombe
 
Safi sana deo cjamuona deo mwngne CCM raha ya mtu kuwa mkeli unatoboa tu ukweli najua wanamchukia but watz tupo nyuma yako kamanda ikwezekana vaa gwanda na uendelee kuleta ukombozi kamanda deo keep it up dogo nakurespect umewafunika vbaya magamba jnr

Baba mtata si lazima avae gwanda anaweza kubaki CCM, lkn aendelee na wembe huohuo. Sbb akitoka watamwambia amekosa cheo lkn kiuhalisia huyu kijana ni Mwana CCM kama Mwl. Nyerere, Lkn lkn wanakuwa na akili kama samaki akiwa kwenye maji, hawakawii kuwa na kauli mbili kumbe mamluki. Usicheze na watu kabisa.
 
"Inasikitisha kuona kuwa wakati hatuna fedha kwaajili ya kuwaongezea mishahara walimu (sm msingi, sekondari, walimu wa vyuo vikuu) na madaktari, serikali imekuwa ikitumia zaidi ya tshs. bil 70 kwa mwaka kama mishahara kwa wafanyakazi hewa.

Taarifa ya serikali kwa Bunge Agosti 7, mwaka 2012 inaonyesha kuwa uhakiki ulifanywa na serikali mwezi Januari mwaka huu kwenye halmashauri 133 na kwenye taasisi na wakala za serikali 154 ulibaini majina 9,949 ya watumishi wasiostahili kuwemo mkwenye orodha ya mishahara ambao wamekuwa wakilipwa mabilioni hayo kwa kila mwezi," - alisema Filikunjombe.

Dah! inatia uchungu na hasira ile mbaya
 
jeykey au kilaza nape au toto la mkulima feki....p.i.n.d.a akipata clip ya maneno ya deo filikunjombe au ndio watajua sio wote waliomo ndani ya ccmni vilaza.....dogo ameichana ccm ile mbayaaa....deo magamba wakikuzingua 2015 hamia chadema.....wana ludewa wana akili sana wapo nyuma yako watakupa kura kama kawa ...then utaingia mjengoni na gwanda kama sugu

naanza kumpigia kampeni deo full kunjombe kuanzia leo!!!
 
Wabunge wa Ludewa mnafanya vema kuiona CCM mkiwa nje ya box . Hili alishaliona Horace Kolimba na kwa kufanya anachofanya Deo ni kumuenzi bila unafki
 
punguani NAPE,upo?jifunze maneno ya busara kwa wana CCM wenzio ambao ni watumishi wa watu.na si walopokaji kama wewe,ila ni wenye huruma na wakweli kwa umma kama ALLAH.
 
Wakuu,

Hivi Tanzania ni mali ya CCM? I mean hiki chama na viongozi wake walipewa hati miliki kutoka kwa mungu kuwa nchi hii
wataiongoza na kuitawala wao hadi kiama? Maana mie mwenzenu kuna vitu huwa vinanishangaza sana kutoka kwa viongozi wa serikali hii ya ccm na wapambe wao....yaani wanapropaganda nyingi saaaana na zote ni zakijinga tu.

Utawasikia mara ooh NCCR Mageuzi ni chama cha kikabila,CUF ni chama cha kiislaam na sasa Chadema ni chama cha kikristo. Au sometime utawasikia wakisema wapinzani wasahau kabisa kupewa hii nchi au utawasikia ccm tutatawala
Milele nk nk nk....yaani utumbo wa kaulizao unaendelea.


Ndiyo maana mimi Leo nawaulizeni wanajamvi, Je Tanzania ni mali ya CCM? Au labda ni kweli walipewa hati miliki ya kuongoza na kutawala nchi hii hadi kiama toka kwa Mungu baba? Kama jibu ni hapana, basi ni wapi wanapata nguvu
ya kusema kuwa wapinzani wasahau kabisa kuja kuiongoza Tanzania? Je ni kweli Tanzania ni mali ya CCM?
 
Watanzania tunakuwa kama wajinga furani. Hivi mtu mwenye hekima na fikra sahihi anaweza hata kujaribu kufikili kuwa Tanzania ni mali ya CCM au chama kingine cha siasa.

Kwa kuonyesha jinsi tulivyobarikiwa ufinyu wa fikra ndiyo maana hawa 'waheshimiwa' hawaoni hata umuhimu wa kuutumikisha ubongo wao kwa kile wanachokisema kwenye kandamnasi. They spits gabbage and poor people just swallow while dancing

Huyu amepoteza muda wa GT kuongea jambo ambalo hata mjinga analijua halafu kuna watu humu wanashabikia kana kwamba kasema kitu cha maana.

Labda yeye ndiyo alikuwa anafikilia hivyo kabla ya kuwa Mheshimiwa lakini asiishilikishe jamii katika mawazo hayo.
 
punguani NAPE,upo?jifunze maneno ya busara kwa wana CCM wenzio ambao ni watumishi wa watu.na si walopokaji kama wewe,ila ni wenye huruma na wakweli kwa umma kama ALLAH.

ghalafu siku hizi kaingiliwa -- anatoa hoja za kijinga kabisa eti wapinzani wana kadi za CCM! So what! Mie ninayo kadi ya CCM nawafundishia watoto wangu uovu wa CCM waliokuwa wakiwafanyia Watz hadi nikakihama chama hicho!
 
Ni vema penye ukweli tuseme. Kwa kweli huyu jamaa,kakomaa, hana unafiki. Ila kwa mtazamo wangu CCM ili iweze kubadilika inahitaji watu kama Filikunjombe. Wakiwaziba midomo mtu kama Filikunjombe ndiyo akina Zito na wenzake wanapopata point za bure. Uzalendo wa kweli utoke ndani ya CCM, na upinzani wa kweli utoke ndani ya CCM.

Big Up Filikunjombe
 
well said Deo!
huyu jamaa hana unafiki................... haki na ukweli imejaa moyoni mwake!
 
Back
Top Bottom