Deo Filikunjombe: Tanzania sio mali ya CCM

Simba mnyama

Simba mnyama

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
348
Points
170
Simba mnyama

Simba mnyama

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2012
348 170
Hivi punde katika Kongamano ya miaka 51 baada ya uhuru, mwasiasa machachari na mbuge wa Ludewa Mh. Deo Filikunjombe ametoboa ukweli kuwa kuna kasumba na dhana potofu miongoni mwa watanzania wakidhani kuwa nchi hii (Tanzania) ni mali ya CCM. Hii nchi si mali ya CCM bali ya watanzania. Nimeipenda sana hiyo. Nape unayedhani kuwa hii nchi ni mali ya CCM umepotea, pata hiyo shule.
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Mh. Deo Filikunjombe ni jembe yupo Ugambani ila hawatetemekei magamba. anatamani Gwanda ila inabidi kujipanga kwani kufilisiwa nje nje.
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Points
1,225
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 1,225
Watakuja watu hapa (wa mawazo mgando) na kupinga wakisema bila CCM hakuna Tanzania.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,387
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,387 2,000
Duuuuh sijui Nnauye Jr na Field Marshall ES wame muelewa?
 
Last edited by a moderator:
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,449
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,449 2,000
Yeah! Deo filikunjombe ndio kamanda pekee na mwenye akili aliyebaki CCM lakin kwa kudra za Allah one day tutakuwa naye katika team ya ukombozi.

Deo upo juu kamanda.
 
Vodka

Vodka

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
907
Points
195
Vodka

Vodka

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
907 195
Dah kongamano tamu sana na kama vichwa na vilaza wameonekana leo.
 
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
1,050
Points
1,225
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
1,050 1,225
Ukiupenda ukweli always utakuwa huru...hahiitaji kuongopa kama ahadi za JK..ukweli wasioupenda wahafidhina wa ccm utasemwa tuu hata iweje..
Deo kauona na anaamini ktk ukweli ambao Nauye na vilaza wenzake hawaupendi
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,465
Points
2,000
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,465 2,000
Dah kongamano tamu sana na kama vichwa na vilaza wameonekana leo.
JM kilaza namba moja. Mzee Butiku busara tele. Makamanda Esther Wasira, Deo Filikunjombe, Majjid Mjengwa wamechana ile mbaya waki-reflect kizazi bora kijacho kwa uongozi wa taifa letu na sio wale mapacha wapumbavu waliokazania rais ajaye lazima awe post-1961. Tunahitaji kusikia tutavukaje hapa tulipo kama taifa na sio umri wa rais ajaye uweje!
 
B

Baba mtata

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
280
Points
0
B

Baba mtata

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
280 0
Safi sana deo cjamuona deo mwngne CCM raha ya mtu kuwa mkeli unatoboa tu ukweli najua wanamchukia but watz tupo nyuma yako kamanda ikwezekana vaa gwanda na uendelee kuleta ukombozi kamanda deo keep it up dogo nakurespect umewafunika vbaya magamba jnr
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,459
Points
2,000
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,459 2,000
Alikosa ujumbe NEC kwa kusaini kumuondoa Pinda, hizi kauli zitamkosesha ubunge 2015. CCM hawapendi wasema ukweli.
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,698
Points
1,500
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,698 1,500
Well said, Filikunjombe. Ulosema ni upako wa Mungu. Ubarikiwe.
 
L

Lumecha orijino

Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
27
Points
0
L

Lumecha orijino

Member
Joined Apr 3, 2011
27 0
JeyKey au kilaza nape au toto la mkulima feki....p.i.n.d.a akipata clip ya maneno ya Deo filikunjombe au ndio watajua sio wote waliomo ndani ya ccmni vilaza.....dogo ameichana CCM ile mbayaaa....Deo magamba wakikuzingua 2015 hamia chadema.....wana Ludewa wana akili sana wapo nyuma yako watakupa kura kama kawa ...then utaingia mjengoni na gwanda kama Sugu
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,784
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,784 2,000
Ni kweli jamani huyu mh. Deo Filikunjombe hana unafki kama wenzie. hajali lolote ila anaamini katika ukweli, no matter what!
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,882
Points
1,250
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,882 1,250


Kongamano la wasomi Chuo Kikuu Dar Es Salaam siku ya Uhuru Tanzania, Mbunge wa Ludewa Deo Filikunjombe kupitia CCM katika mchango wake alisema:
  1. Umaskini wetu unatokana na viongozi wetu tuliowapa dhamana ya kuongoza nchi hii kuwa wabinafsi.
  2. Watawala waondokane na dhana potovu kuwa Tanzania ni mali ya CCM, bali wasaidie kuelewa kuwa Tanzania ni mali ya watanzania kwa sasa CCM ndiyo inayoongoza.
  3. Kuna watendaji wa serikali wamevaa miwani ya mbao hawasikii, hawaelewi na wanawaangusha watanzania.

 
Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,963
Points
2,000
Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,963 2,000
Nampenda sana huyu bro.
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,177
Points
1,225
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,177 1,225
maneno haya ya busara husemwa kkwa nadra sana na viongozi wa CCM ambao ni watumishi wawananchi. Kunjombe ww jembe mimi binafsi nakuunga mkono. ni dhana potofu kuamini kuwa CCM itaongoza milele ipo siku itatoka madarakani lkwa stail hii ya viongozi wanaovaa miwani ya mbao na kuwadhalau wananchi
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,102
Points
1,225
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,102 1,225
ajiandae kugombea ubunge kupitia CHADEMA, CCM hawatamptisha
 
mooduke

mooduke

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
628
Points
225
mooduke

mooduke

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
628 225
Deo ni mmoja kati ya wanasiasa vijana ninao wakubali
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Huyu sasa anataka kufukuzwa CCM,maana jamaa hawachelewi kumwita Dodoma kwa mahojiano kama walivyofanya kwa mtangulizi wake marehemu Horace Kolimba.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,743
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,743 0
maneno haya ya busara husemwa kkwa nadra sana na viongozi wa CCM ambao ni watumishi wawananchi. Kunjombe ww jembe mimi binafsi nakuunga mkono. ni dhana potofu kuamini kuwa CCM itaongoza milele ipo siku itatoka madarakani lkwa stail hii ya viongozi wanaovaa miwani ya mbao na kuwadhalau wananchi
rekebisha jina kwa ajili ya kuweka sawa kumbukumbu kwa vizazi VIJAVYO
 

Forum statistics

Threads 1,324,489
Members 508,724
Posts 32,163,215
Top