Deni la taifa

Deni la taifa

Igabiro

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Posts
242
Reaction score
27
Je Wajua kwamba chini ya Heavily Indebted Poor Countries (HIPC) Serikali ya MKAPA Tanzania ilisamehewa Deni la Sh. Trilioni 3 (tukashangili na kufurahi sana kama Taifa; LAKINI Ndani ya Miaka 3 (2007-10) Serikali ya KIKWETE ilikopa Trilion 6....!!!!! Na Deni la Taifa sasa limefikia Shilingi TRILIONI 15...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!... Tafakari, Chukua Hatua...
 
Sutashangaa hata kidogo!!!! Serikali ya CCM haina mtu wa kufikiria kuhusu taifa kesho.
 
nadhani wadeni watu wanfurahi sana mana wamebakisha robo ya hizo fedha kuwa na hisa asilimia 100 kuimiliki nchi iitwayo tanzania. unyonge tunaouonyesha mbele ya mataifa yanayotukopesha vinajionyesha kirahisi kupitia mikataba tunayoisaini,ie ubinafsishaji,madini, misitu, wanyamapori, ujenzi etc. hivi ndo viashiria vya nje vinavyoonyesa kuwa tanzania si yetu baada ya miaka 10 kuanzia leo.
 
Unapomkabidhi fisi zizi la kondoo unatarjia nini?. JK kawekwa na kina RA kwa kutumia mabilioni kama investment, ni lazima wayarudishe hata kama ni kwa nchi kukopa na kuanzisha miradi ya kifisadi, kama kulipia mitambo ya umeme fake, vitambulisho vya Taifa visivyokuwa na faida yoyote ile kwa nchi chnga kama Tanzania. Kuhusu Taifa la kesho for CCM who cares!, Mtikila aliisha sema kuwa kwa viongozi wengi wa taifa kwenye Loriondo ni dhahiri kuwa tuna viongozi wenye magonjwa sugu, sasa hebu fikiri mtu mwenye ugonjwa sugu atafikiria taifa la kesho? au atakuwa anawaza ni lini kifo kitamfika?.
 
Kama kuna Mungu atuonee huruma atuepushie hili balaa linaloangamiza nchi yetu!!
 
Back
Top Bottom