GODZILLA
JF-Expert Member
- Dec 26, 2014
- 5,914
- 10,585
Kuandika kwenyewe hujui! Fanya angalau mazoezi ya mwandiko kabla ya kudindisha hicho kibamia! Garbage!
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
no problem pal.Kuandika kwenyewe hujui! Fanya angalau mazoezi ya mwandiko kabla ya kudindisha hicho kibamia! Garbage!
Sent using Jamii Forums mobile app
kwani wewe ungekua mzazi ungekubali mtoto wako aliwe but at some point itabidi aliwe tu , usitake kusema wew haujawai kula mtoto wa watu.Na unajua nn? cheza part kama ungekuwa baba wa huyo binti ungefurahishwa na binti yako atoweke pasipo julikana, kama kweli ww mwanaume wa kweli na una mapenzi ya dhati usiruhusu upumbavu huo, unatakiwa uongee nae ajue ww haupo naye kumchezea na umuonye/mfundishe binti mwenye nidhamu na anaye waheshimu wazazi wake hapaswi kufanya upumbavu huo ni utovu wa nidhamu.
Na ww chekelea kugonya mbunye itakughalimu baadae.
View attachment 1060283
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama hutak kumharibu kwann ulimtongoza?? Tuanzie hapo kwanzaDaah demu anashangaa sana kwanin nachukua muda mlefu kutoa jibu, ameshaniambia anayonauli ya kuja huku ni mimi nimpatie ruhusa, lakini swala la yeye kutoroka home kwao linaniumiza kichwa ukizingatia ni binti mdogo tu sijui hata kama anafikisha miaka 19 , dhambi ya kumuharibu mtoto wa watu sitaki inipate kikombe hiki kiniepuke, tatizo ni wazazi wake wakinikamata pia huyu mtoto yuko kwenye foolish age ana high expectation kwangu wakati me napiga mechi za kirafiki, and you know something iam a good dude japokua nakula hapo ila sitaki kum demage mtoto wa watu jambo lingine swala la yeye kutoroka home anapata wapi huu ujasiri mtoto mdogo kama huyu vichwa viwili vinapingana kwa sasa bado sijapata jibu sahihi.
UPDATE
namaanisha kwamba anataka kuja kukaa kwa sometime yeye anasema atajua atakavyoondoka na kurudi home swala hilo nimuachie yeye we are on different region so she has to take the bus the thing that iam afraiding , what if something happens on her way here, it is very risky.
Sent using Jamii Forums mobile app
kwani wewe ungekua mzazi ungekubali mtoto wako aliwe but at some point itabidi aliwe tu , usitake kusema wew haujawai kula mtoto wa watu.
Sent using Jamii Forums mobile app
ndugu soma historia kidogo ambayo nimepitia , naposema kumuharibia namaanisha kumpa mimba wakati bado sijapanga kuhudumia au ku settle naye but life must continue.
Think twice🤗🤗🤗akija fia Geto ...itakuwaje????Daah demu anashangaa sana kwanin nachukua muda mlefu kutoa jibu, ameshaniambia anayonauli ya kuja huku ni mimi nimpatie ruhusa, lakini swala la yeye kutoroka home kwao linaniumiza kichwa ukizingatia ni binti mdogo tu sijui hata kama anafikisha miaka 19 , dhambi ya kumuharibu mtoto wa watu sitaki inipate kikombe hiki kiniepuke, tatizo ni wazazi wake wakinikamata pia huyu mtoto yuko kwenye foolish age ana high expectation kwangu wakati me napiga mechi za kirafiki, and you know something iam a good dude japokua nakula hapo ila sitaki kum demage mtoto wa watu jambo lingine swala la yeye kutoroka home anapata wapi huu ujasiri mtoto mdogo kama huyu vichwa viwili vinapingana kwa sasa bado sijapata jibu sahihi.
UPDATE
namaanisha kwamba anataka kuja kukaa kwa sometime yeye anasema atajua atakavyoondoka na kurudi home swala hilo nimuachie yeye we are on different region so she has to take the bus the thing that iam afraiding , what if something happens on her way here, it is very risky.
Sent using Jamii Forums mobile app
sio kwangu man me nipo chuo so tuko mikoa tofauti inabidi kusafiri na kulala huku hostel kwa time yote atakayokuwa hapa, tatizo ni kwamba anaondoka na kurudi vipi? yeye anasema leave it to me , iam really very concernedAchaa Ujinga eti atoroke aje kuishi kwako????[emoji23][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15] Wee jamaa utapelekwa polisi ikutoke hela flani nzurii tuu hutasahauuu... Kama ni muislam ndo ujue utaoa bila kupenda... Mwambie awe anatokea kwaooo ishu ya kuhamia hapo yeye ni adolescent inamsumbua sasa wewe ukimkubalia na wewe mnakuwa akili mojaa...
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa wewe upo hostel?????? Yani unataka uishi nae huyo demu wako hostel???? au hostel zenu chumba kimoja mtu mmoja??? Ishu ya kuondoka na kurudi ndo itakuponza kuna Wazee mafia aiseee... Polisi inakuitaaa...sio kwangu man me nipo chuo so tuko mikoa tofauti inabidi kusafiri na kulala huku hostel kwa time yote atakayokuwa hapa, tatizo ni kwamba anaondoka na kurudi vipi? yeye anasema leave it to me , iam really very concerned
Sent using Jamii Forums mobile app