Demu anataka kutoroka kwao aje hostel kuishi na mimi

Demu anataka kutoroka kwao aje hostel kuishi na mimi

geniusMe

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2018
Posts
1,313
Reaction score
1,793
Daah demu anashangaa sana kwanin nachukua muda mlefu kutoa jibu, ameshaniambia anayonauli ya kuja huku ni mimi nimpatie ruhusa, lakini swala la yeye kutoroka home kwao linaniumiza kichwa ukizingatia ni binti mdogo tu sijui hata kama anafikisha miaka 19 , dhambi ya kumuharibu mtoto wa watu sitaki inipate kikombe hiki kiniepuke, tatizo ni wazazi wake wakinikamata pia huyu mtoto yuko kwenye foolish age ana high expectation kwangu wakati me napiga mechi za kirafiki, and you know something iam a good dude japokua nakula hapo ila sitaki kum demage mtoto wa watu jambo lingine swala la yeye kutoroka home anapata wapi huu ujasiri mtoto mdogo kama huyu vichwa viwili vinapingana kwa sasa bado sijapata jibu sahihi.

UPDATE
namaanisha kwamba anataka kuja kukaa kwa sometime yeye anasema atajua atakavyoondoka na kurudi home swala hilo nimuachie yeye we are on different region so she has to take the bus the thing that iam afraiding , what if something happens on her way here, it is very risky.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa huyo ni demu au mtoto??

Uyo ni mtoto ndomaana
[emoji117]anatoroka
[emoji117]anachojua ni kulala tu.

Alafu naww ni mtoto tu..haiwezekan unajijua kabisa unakaa hostel then suala hili likusumbue.

Kama unataka mzigo, kubaliana naye. Unakuja nakuondoka .

"In Good times ,Friends know you BUT in Sorrow, you know them [emoji23]"
 
Kwa staili hii bora wakina mzee mengi watuchukue tu sisi mabinti watulee hakuna namna.....


Kiholela tu unasema "napiga mechi za kirafiki tu" usimpotezee muda binti wa watu mwambie wewe sio future husband asije haribikia bure msiiiiieeew

Sent using Jamii Forums mobile app
wewe hujui ndio maana unasema nilikua na tabia hiyo ya kuwa na mahusiano ya baadae tutaoana nikaishia kulia washikaji walikua wanagonga na kutia mimba kabisa, najua ni kazi ngumu kumla kishikaji lakini at some point someone must do it , atleast me niko very careful kuhakikisha sitii mimba kama wahuni wanavyofanya , wewe unadhani nikimuacha ndio atakaa atulie.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wewe hujui ndio maana unasema nilikua na tabia hiyo ya kuwa na mahusiano ya baadae tutaoana nikaishia kulia washikaji walikua wanagonga na kutia mimba kabisa, najua ni kazi ngumu kumla kishikaji lakini at some point someone must do it , atleast me niko very careful kuhakikisha sitii mimba kama wahuni wanavyofanya , wewe unadhani nikimuacha ndio atakaa atulie.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo bora umpotezee muda wake?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Sasa huyo ni demu au mtoto??

Uyo ni mtoto ndomaana
[emoji117]anatoroka
[emoji117]anachojua ni kulala tu.

Alafu naww ni mtoto tu..haiwezekan unajijua kabisa unakaa hostel then suala hili likusumbue.

Kama unataka mzigo, kubaliana naye. Unakuja nakuondoka .

"In Good times ,Friends know you BUT in Sorrow, you know them [emoji23]"
mzee siko kwenye position ya kuoa soon siwez kukaa tu nisubiri mpaka ndoa , pia swala la pesa za kumuhudumia zipo sikai kizembe na sio kama nikimuacha huyu demu atabadilika atleast yuko na mtu anayemtunza na ambaye hataki kuona anaharibu future yake kama wauni wanavyofanya.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mzee siko kwenye position ya kuoa soon siwez kukaa tu nisubiri mpaka ndoa , pia swala la pesa za kumuhudumia zipo sikai kizembe na sio kama nikimuacha huyu demu atabadilika atleast yuko na mtu anayemtunza na ambaye hataki kuona anaharibu future yake kama wauni wanavyofanya.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa mkuu, mbona haliitaj kuumiza kichwa.


Kwan wee unatakaje?

"In Good times ,Friends know you BUT in Sorrow, you know them [emoji23]"
 
Kama huyo bint hasomi we gonga tu ila kuwa makini Tanga tunakupiga ndoa ya mkeka na ukikataa tunakusomea ka albadili freeeeesh
mzee siko kwenye position ya kuoa soon siwez kukaa tu nisubiri mpaka ndoa , pia swala la pesa za kumuhudumia zipo sikai kizembe na sio kama nikimuacha huyu demu atabadilika atleast yuko na mtu anayemtunza na ambaye hataki kuona anaharibu future yake kama wauni wanavyofanya.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom