Cash Generating Unit
JF-Expert Member
- Jan 12, 2019
- 13,284
- 39,513
Mimi nikigundua demu hanipendi wala sijamgonga na anataka tuachane uwa najipendekeza sana kwake nitamuonga ila siku nikimla hata nauli ya kurudi nyumbani simpi na uwa nafuta palepale
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mkuu upo kama mimi asee, ntakuw mpole kama fala nikila tu nakuwa simba[emoji23][emoji23]
Sent from my iPhone using JamiiForums
Inauma kama amekupuna hela...lakini kama hajakukula wewe (hajakupuna hela) haiumi...alafu mi najipaga moyo mana najua pengine Mungu kaniepusha na kitu....habari wakuu
Hivi kwa nini manzi mkiachana kabla hujamgonga inaumiza kuliko yule ambaye mmeachana umeshamgonga.
Nawasilisha
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Don sina file lako hata moja ebu acha kunisingizia mm
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Nacheka mmMhhh! Sidhani.
Ulitaka kumtoa bikra alafu nani aje amuoe?nina exipirience hili saivi alafu ni bikra aisee inàumaa, niliogongana nao wotr wala hawakuniacha niliwaacha mwenyewe
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23]~[emoji23][emoji23] Nacheka mm
hahaa mimi mimi ila kaja na uamuzi wake amepta mwingine mi haniaminiiUlitaka kumtoa bikra alafu nani aje amuoe?
We ingia kichwakichwa tu...Nimekupenda Don
Jidanganye tu...A true definition of a gentleman
Hahhahha niache we babuWe ingia kichwakichwa tu...