Degree za bamaga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Degree za bamaga

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kabila01, Jul 17, 2011.

  1. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,706
    Likes Received: 1,181
    Trophy Points: 280
    Katika vile vikao vyetu vya jion baada ya kazi, tulikua tumekutana na jamaa kibao kutoka sehem mbalimbali za kazi. Katika mazungumzo kuna mtu mmoja alifanya mambo ya kitoto sana ndo jamaa mmoja akamwambia " inakuaje unafanya vitu vya kitoto kama hivi au na wewe una degree ya Bamaga?" hapo jamaa alikua anamaanisha kua degree inayotolewa na Chuo cha ustawi wa jamii Dar
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    duu, ina maana ile digrii ya bamaga mbovu sana au?
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kwani zinani degree za bamaga or kona bar?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,067
    Trophy Points: 280
    Za Hongera Bar.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Dah!dharau zngne bana..
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 4,128
    Likes Received: 12,330
    Trophy Points: 280
    Nadhani jamaa aliongea kama mbunge wa ccm
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,310
    Likes Received: 4,753
    Trophy Points: 280
    ilikuwa degree za hongera bar.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    kweli aisee, hii naona kama imeua sana
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naona hapa ni uchambuzi wa chuo kimoja baada ya kingine, sijui kipi kitafata sasa
     
  10. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,706
    Likes Received: 1,181
    Trophy Points: 280
    Sio dharau ndo maana wamezuiliwa wasitoe tena degree
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mi naona nikutokana na ujuzi wapale ni unahusiana na mambo ya watoto kama vile diploma ya jinsia na watoto..
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,744
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Ambari Nyagwine!
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    mbony tsa mfiri ifoi.........
     
  14. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmmh! Hii ni 'mupya'
     
  15. T

    The Priest JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Digrii za ambiance!!!
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .......Tsicha tupu mshiki, okelorhase chakacha?

    Napita tu wakuu ila mh! Huwezi kuwa serious ukaenda pale...
     
  17. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Du!mm niliposoma heading sikuelewa mtoa mada alikua anamaanisha nini!ila kwa sasa nimempata!kwani pale wanatoa degree siku hz?tatizo sio wanafunzi!wanafunz hawana taabu hata kidogo!tatizo lipo kwa hao waliowapa hadhi ya kutoa degree wakati wakijua hawana sifa za kutoa hiyo degree
     
  18. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nashicha monowama mbony tsapfo iyoe? kor'eka kulu mleu!?
     
  19. m

    mbweta JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Itafwata TIA
     
  20. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sera za chama hizi mpaka kufikia 2015 vyuo vinavyotoa degree viongezeke bila kujali walimu watasoma vipi na maslahi yao yatakuwaje? Hawa ndo ccm bwana si unaona vyou vyote sasa ni degree lkn ubora ni 0
     
Loading...