DED Mteule Korogwe, Kwa hili Nakupongeza Rais Magufuli


P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Kati ya vijana vichwa waliopo nchi hii kwa sasa moja wao ni huyu mteule DED wa Korogwe, George John Nyaronga. Ni Mwalimu/Dr wa hesabu Open University....

Ni kijana mwenye uwezo mkubwa sana wa kuchanganua mambo. Ana IQ kubwa sana, ni jasiri, mjengaji wa hoja vizuri na kubwa zaidi ni muadilifu...

Nimefanya naye kazi nyingi sana kwa hakika wana~Korogwe wamepata jembe. Na kwa muda mfupi watanzania tutaona uwezo wa huyu kijana... Na ninamtabiria kufika mbali katika hii serikali ya Rais Magufuli!...

#Pongezi kwa Rais Magufuli
#Hongera sana wana~Korogwe... Tahadhari tu kwa watumishi wa Korogwe, mjiandae kufanya kazi, tena kwa bidii sana. Ni kijana asiye na mchezo katika kazi.... Anapiga kazi kwa juhudi zote, na msishangae mtakuwa mnamuona anafika ofisini saa 10 za alfajiri, na kutoka saa 6 usiku...
 
J

Jang Bo Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
852
Likes
103
Points
60
J

Jang Bo Go

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
852 103 60
Hata awe mtendaji mzuri vipi itabidi afuate maamuzi ya BOSS wake (DC)
 
mputamaseko

mputamaseko

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
1,406
Likes
908
Points
280
mputamaseko

mputamaseko

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
1,406 908 280
Walimu wetu wote wanahamia serikalini.... Tunategemea products za aina gani kutoka universities zetu ili waje kufanya kazi kwenye viwanda tunavyo tegemea kuvijenga???? Too many wrongs don't make it right
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Safi huyu kijana IQ yake ni kubwa Mara 1000/ya ufipa
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,769
Likes
7,813
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,769 7,813 280
Safi huyu kijana IQ yake ni kubwa Mara 1000/ya ufipa
Kweli jamani vichaa kamwe hawatakaa waishe duniani. Ufipa na hii thread wapi na wapi?? Hivi kuwa Ufipa ni dhambi?? Nadhani IQ yako ndiyo ilolinganishwa na ya huyu Mteule wala si vinginevyo. Acha kuharibu ladha ya thread za watu
 
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2016
Messages
2,402
Likes
1,899
Points
280
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2016
2,402 1,899 280
Ni wa huku Musoma. Kaka yake anaitwa Peter nyaronga yupo wizara ya maliasili. Hamna cha ujiniasi wala IQ hapo
 

Forum statistics

Threads 1,237,413
Members 475,533
Posts 29,287,775