Decoder ya ZUKU inauwezo Huu??


Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
447
Likes
43
Points
45
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
447 43 45
Polen wadau!Mimi ni mtumiaji wa King'amuz cha Zuku lakini nina maswali matatu kuhusu Decoder ya zuku.
Swali la kwanza je? Decoder ya Zuku inaweza kuunganisha Tv mbili kwa Decoder moja?
Pili je decoder ya Zuku inaweza kurekodi vpindi?
Na tatu,je?Decoder ya zuku inaweza kutumia USB?
Asanteni.
 
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
629
Likes
78
Points
45
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
629 78 45
Mkuu decoder unayo mwenyewe unashindwa kuikagua? Inaonekana wewe ni mmoja wapo wa wale ambao bulb ikiungua unamwita fundi.
Kuhusu USB, angalia mbele ya decoder yako utaona tundu la mstatili kama linalotumika kuchomeka flash kwenye pc.
Kuhusu uwezo wa kuunganisha tv 2 angalia kama kuna tundu la duara limeandikwa loop out.
Kuhusu kurekodi angalia kwenye remote control kama kuna button ya pvr
 
Kada

Kada

Senior Member
Joined
May 3, 2009
Messages
165
Likes
2
Points
35
Kada

Kada

Senior Member
Joined May 3, 2009
165 2 35
Inaonekana wewe ni mmoja wapo wa wale ambao bulb ikiungua unamwita fundi
Hiyo sentensi imenifurahisha sn.
Pia ajaribu kusoma user manual vzr, nadhani huwa kuna michoro ikionesha part zote za decoder & remote control.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
wewe inawezekana unatumiia touch screen ulikuwa huna maana hiyo mkuu au ulitaka kusema unataka kutumia kisimbusi cha zuku..
 

Forum statistics

Threads 1,252,194
Members 482,034
Posts 29,799,912