Decoder ya azam

Decoder ya azam

Fmruma

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Posts
498
Reaction score
787
King’amuzi changu cha azam kimeingiliwa na maji kikazima..ushauri nifanyeje au ndo kimeshakufa..?
 
King’amuzi changu cha azam kimeingiliwa na maji kikazima..ushauri nifanyeje au ndo kimeshakufa..?
Fungua na safisha kwa benzene au petrol kwa brash au mswaki kila kona ya PCB yake na components zingine hakikisha zinafikiwa! Kisha kiache kama siku nzima, Funga na kiwashe na endelea kula maisha..
 
Fungua na safisha kwa benzene au petrol kwa brash au mswaki kila kona ya PCB yake na components zingine hakikisha zinafikiwa! Kisha kiache kama siku nzima, Funga na kiwashe na endelea kula maisha..

Asante
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom