Dear WEWE........

Dear WEWE........

hiyo ni fani my dear. kuna watu hawana upako kabisa wa kuandika sms, lakini ukimpa muda wa kuongea nawe tu kwisha habari yako. ila kuna watu ........................................ mkaka anatuma sms 70 kwa siku................ zote tamu na hazijirudii. sijui wanakuwa na vitabu vya mistari?

mi huwa nakuwa nazo zile 100 za tigo na zinaisha!imebidi tu na mr nae aumwe vidole siku hizi ili twende sawa!mi naandika bana!kha,ningekuwa ni me mbona wangenikoma kina dada wapenda kuimbiwa kama mimi!aahahahahahhaha
 
Dear WEWE.S01E03

Baada ya kujua yale niliyokutana nayo katika kipindi cha siku za hivi karibuni na yale ambayo nimeendelea kugundua kupitia vile vyanzo vyangu vya taarifa, naona bora niendelee kukueleza kwa upande wangu maana kama nilivyosema hapo awali kwamba najua hunijui na najua hukuwa na nia ya kunijua labda baada ya mtiririko huu ndio waweza taka kunijua japo kwa mbali tu.

Kama nilivyokueleza kwenye episode iliyopita kwamba nilipita kwa rafiki yangu tuliyesoma wote siku za huko nyuma na akanipa viwalo vyake za zamani ambavyo ndivyo nadundia siku hizi, sikusita pia kumpa stori nzima kuhusu wewe maana nilihisi kama ningeendelea kukaa nalo moyoni peke yangu ningeweza ota mapembe. Lakini pia niliona ni vyema nikamwambia maana ndiye rafiki yangu pekee ambaye tumebakiza mawasiliano baada ya wale wengine wote kunisahau baada ya kuwa kwenye ulimwengu mwingine wa maisha ambao mimi sipo.

Hata hivyo leo asubuhi nimestuka kidogo, baada ya lile tukio la siku ile kwenye gari niliamua kuwa nawahi kidogo kutoka nyumbani ili angalau niwe nje ya ofisi yenu nikuangalie tu kwa mbali ukifika na kuingia ndipo na mimi niende kibaruani kwangu. Ajabu leo nikiwa pale kwenye kibanda cha magazeti ambapo ndipo husimama siku zote nilishangaa kuona gari la rafiki yangu ndilo lilikupa lift leo. Nilistuka sana maana kwa bahati mbaya huyu rafiki yangu anakaa upande mwingine wa mji ambao kwa namna yoyote ile haiwezekani apite huku mitaa ya kwetu muda ule wa asubuhi na tena bila kunitaarifu maana siku zote akiwa maeneo haya hunipigia simu (huenda alipiga lakini sikupatikana maana betri ya simu yangu pia imeisha hivyo hukaa na chaji kwa muda wa saa moja tu)

Hata hivyo swali la msingi nililojiuliza ni kwanini awe amekupa lift wewe, je ni baada ya mimi kumpa ile stori juu yako au imetokea bahati mbaya tu?! Amini usiamini nilipoona hivyo niliishiwa nguvu, mwili ukapata joto la ghafla na kuanza kutoka jasho kwa wingi, nikaanza kutetemeka kwa hasira na mcahanganyiko wa woga na kukata tamaa kwani niliamini kabisa kwa namna ninavyomjua rafiki yangu yule hapo tayari sina changu.

Nilijikokota polepole mpaka kibaruani kwangu ambako nako sikukaa sana baada ya kuomba ruhusa ya kuwa naumwa na nilikuwa naenda hospitali. Hata hivyo nimerudi nyumbani na kuchukua kalamu na karatasi na kuandika waraka huu ambao naamini utakuwa unausoma sasa maana ilinilazimu kujifanya nimeagizwa kuleta mzigo kwako ili niweze kufikisha rasmi kwako waraka huu. Nashukuru nilifanikiwa maana yule mlinzi wa pale ofisini kwenu ana roho mbaya kama jambazi.

Waraka huu ni kutaka tu kukufunulia yaliyomo ndani ya moyo wangu na amini usiamini ujasiri ulionifanya nikaandika na mpaka kufikisha waraka huu kwako ni mkubwa kuliko wa kugomea urais wa nchi au kukatiza katikati ya mbuga ya Serengeti kwa miguu. Naamini kabisa wanaume wengi huwa wanaandika nyaraka kama zangu ambazo asilimia 95 huwa hawazipeleki kwa wahusika bali huinshia kuzisoma wenyewe na kisha kuziteketeza kwa kukosa ujasiri huu ambao mimi ninao leo.

Usikose episode 4
M'Jr huu waraka nahisi utakuwa na sifa za tanzia bana!mbona kama plot yake inaanza kunitisha!ah mi nataka mwisho wa siku kieleweka lakini nahisi hapa kama kuna mwisho mbaya hapa!ah
 
Last edited by a moderator:
M'Jr huu waraka nahisi utakuwa na sifa za tanzia bana!mbona kama plot yake inaanza kunitisha!ah mi nataka mwisho wa siku kieleweka lakini nahisi hapa kama kuna mwisho mbaya hapa!ah
Subiri basi kwanza uone muunganiko story mama, yaani ni kama Cinderera vile, snowhite
 
Last edited by a moderator:
M'Jr huu waraka nahisi utakuwa na sifa za tanzia bana!mbona kama plot yake inaanza kunitisha!ah mi nataka mwisho wa siku kieleweka lakini nahisi hapa kama kuna mwisho mbaya hapa!ah
Subiri basi kwanza uone muunganiko story mama, yaani ni kama Cinderera vile, snowhite
 
Last edited by a moderator:
mi huwa nakuwa nazo zile 100 za tigo na zinaisha!imebidi tu na mr nae aumwe vidole siku hizi ili twende sawa!mi naandika bana!kha,ningekuwa ni me mbona wangenikoma kina dada wapenda kuimbiwa kama mimi!aahahahahahhaha
mimi nime-give up, najua ni kumtega tu kumlazimisha na ma-sms, nimemwacha...... nimepewa offer ya "beep upigiwe", hata nikimpigia huwa anakata then ananipigia
 
mimi nime-give up, najua ni kumtega tu kumlazimisha na ma-sms, nimemwacha...... nimepewa offer ya "beep upigiwe", hata nikimpigia huwa anakata then ananipigia

hapo kwenye bold nimechekaje!yani hataki hata useme kwa maneno yako mwenyewe "eti kata nikupigie"mwe !
 
Dear WEWE.S01E04

Najua unashangaa mpaka sasa sijakutaja jina, natamani sana kulitaja ingawa tatizo ni kwamba nikilitaja tu nahisi kama uko hapa mbele yangu wakati uwepo wako mbele yangu hunifanya niwe mpole na tena ninyong'onyee mithili ya mbwa mbele ya chatu. Kwahiyo kwa sasa ntaomba nisilitaje tu jina lako japo ninalijua jina la kwako na la wale wote unaohusiana nao kwa karibu (Hii nilipata baada ya kuangalia mkataba wa kupangisha nyumba pale unapoishi sasa) si unajua moja ya CCTV zangu iko pale?

Wakati unasoma waraka huu, tambua kwamba kuna mtu anayekupenda kuliko maisha yenyewe, na kama nitapewa kuchagua kuishi bila wewe na kufa nikiwa nimekupata basi nitachagua kufa nikiwa nimekupata maana kuna umuhimu gani kuishi ilihali ukiwa na mateso moyoni? Kwa mujibu wa mtazamo wangu siamini kabisa mimi hata nastahili kukusalimia lakini kwa kuwa mapenzi hayaangalii vigezo vingi ambavyo baadhi yake nimevisema hapo kabla basi naamini japo utanifikiria. Naishia hapa na kwa bahati mbaya sana nitakuwa mgonjwa mahututi na si ajabu nikapelekwa hospitali katika kipindi hiki nitakachokuwa nasubiri japo kuona sura yako maana ndiyo pekee inayoweza kuniponya.

Ndimi mimi,


Haya waraka umefika na umesomwa nini kitafuata? Usikose Season 2 kesho
 
Dear WEWE.S01E04

Najua unashangaa mpaka sasa sijakutaja jina, natamani sana kulitaja ingawa tatizo ni kwamba nikilitaja tu nahisi kama uko hapa mbele yangu wakati uwepo wako mbele yangu hunifanya niwe mpole na tena ninyong'onyee mithili ya mbwa mbele ya chatu. Kwahiyo kwa sasa ntaomba nisilitaje tu jina lako japo ninalijua jina la kwako na la wale wote unaohusiana nao kwa karibu (Hii nilipata baada ya kuangalia mkataba wa kupangisha nyumba pale unapoishi sasa) si unajua moja ya CCTV zangu iko pale?

Wakati unasoma waraka huu, tambua kwamba kuna mtu anayekupenda kuliko maisha yenyewe, na kama nitapewa kuchagua kuishi bila wewe na kufa nikiwa nimekupata basi nitachagua kufa nikiwa nimekupata maana kuna umuhimu gani kuishi ilihali ukiwa na mateso moyoni? Kwa mujibu wa mtazamo wangu siamini kabisa mimi hata nastahili kukusalimia lakini kwa kuwa mapenzi hayaangalii vigezo vingi ambavyo baadhi yake nimevisema hapo kabla basi naamini japo utanifikiria. Naishia hapa na kwa bahati mbaya sana nitakuwa mgonjwa mahututi na si ajabu nikapelekwa hospitali katika kipindi hiki nitakachokuwa nasubiri japo kuona sura yako maana ndiyo pekee inayoweza kuniponya.

Ndimi mimi,


Haya waraka umefika na umesomwa nini kitafuata? Usikose Season 2 kesho

mimi penda hizi poetic language bana!dah haya M'Jr kila la kheri ila kimsingi haruki kamba huyo mrembo!
 
Last edited by a moderator:
hapo kwenye bold nimechekaje!yani hataki hata useme kwa maneno yako mwenyewe "eti kata nikupigie"mwe !
yaani, raha tupu............... ngoja siku niwe na 200 yangu nijidai kupiga apokee, ha haaaaaaaaaaaaaa itakula kwangu
 
yaani, raha tupu............... ngoja siku niwe na 200 yangu nijidai kupiga apokee, ha haaaaaaaaaaaaaa itakula kwangu
haya makopa kopa :A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:yana mambo haya we acha tu!ila mkijuana poa sana!
 
mimi penda hizi poetic language bana!dah haya M'Jr kila la kheri ila kimsingi haruki kamba huyo mrembo!
Hahahahaaa haya sasa kwenye season 2 hebu sema matukio unayotaka yawemo ili inoge zaidi
 
souvenir haya umemaliza kusoma mama au bado unatafakari
 
Last edited by a moderator:
napenda mtu akijieleza kwa kirefu namna hii!
hata kitandani akiongea inanoga zaidi kuliko wanaogeukaga mabubu ghafla, halafu mara wanakuwa kama wapigwa ganzi kwa kukakamaa! lol! kujua kujieleza ni pouwa asee!
 
la maana hapa ni kujuana.................... mtayafaidi sana

ila kweli nongi!mkijuana mnashaangaa miaka inakatika tu wakati nje watu wanaweza kuwaimagine nyie ni zile impossible couples kumbe walaaaaa kitu na box tu na mambo yanaendelea tu!
 
hata kitandani akiongea inanoga zaidi kuliko wanaogeukaga mabubu ghafla, halafu mara wanakuwa kama wapigwa ganzi kwa kukakamaa! lol! kujua kujieleza ni pouwa asee!

wacha kabisa hapo mukitanda ndo doooh!daaah!pana chezeya utamu wake
 
napenda mtu akijieleza kwa kirefu namna hii!
Episode ya pili nahisi atazungumzia alivyoumbika, atazunguzia sura,lips, miguuu, nk ili mradi tu anase windo lake!Haya mwandishi ni ntaisubiri hiyo episode inayofuata!!
 
Back
Top Bottom