GE2025 DCP Misime: Kama ulihamasisha maandamano hata ukitiki tunakukamata

GE2025 DCP Misime: Kama ulihamasisha maandamano hata ukitiki tunakukamata

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

DuaZaMama

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2025
Posts
1,882
Reaction score
4,153
Msemaji mkuu wa jeshi la polisi nchini DCP Davidi Misime amesema kuwa Jeshi la polisi litawakamata wote waliohamasisha maandamano hatakama utakuja kupiga kura, miseme amesema utaruhusiwa kupiga kura lakini baada ya kumaliza tukio hilo utachukuliwa na jeshi hilo kwa hatua zaidi.

Amesema wanaohamasisha maandamano Wana picha zao, na hata siku ya uchaguzi wakienda kupiga kura watawasubiri wamalize kupiga kura kisha wawakamate.

My Take

Hapa Jeshi linazingua hii ni hatua mbaya kwa wapiga kura kwasababu Polisi wanatengeneza mazingira ya watu kutokwenda kupiga kura.
 
Kwani tuna uhaba wa siku kiasi lazma tufanye maandamano ya amani siku ya uchaguzi? Amani gani hiyo?
Kama mtu anaruhusiwa kupiga kura na kwenda kuendelea na shughuli zake, siasa pia ni shughuli, katiba inaruhusu labda kama kuna viashiria vya uvunjifu wa AMANI.
 
Msemaji mkuu wa jeshi la polisi nchini DCP Davidi Misime amesema kuwa Jeshi la polisi litawakamata wote waliohamasisha maandamano hatakama utakuja kupiga kura, miseme amesema utaruhusiwa kupiga kura lakini baada ya kumaliza tukio hilo utachukuliwa na jeshi hilo kwa hatua zaidi.

Amesema wanaohamasisha maandamano Wana picha zao, na hata siku ya uchaguzi wakienda kupiga kura watawasubiri wamalize kupiga kura kisha wawakamate.

My Take

Hapa Jeshi linazingua hii ni hatua mbaya kwa wapiga kura kwasababu Polisi wanatengeneza mazingira ya watu kutokwenda kupiga kura.
Kumbe wamewezeshwa na serikali. Maana yake ni kwamba sa100 analazimisha watu kumkubali hata kama anakosea
 
Back
Top Bottom