DC mpya wa Ikungi, Singida atumbuliwa ndani ya masaa 24


Kanyunyu

Kanyunyu

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
315
Likes
469
Points
80
Kanyunyu

Kanyunyu

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
315 469 80
DC mpya wa wilaya ya Ikungi mkoani Singida Mwl. Fikiri Avias Saidi uteuzi wake umetenguliwa leo, ameteuliwa ndugu Miraji Mtaturu ambae alikuwa katibu wa CCM mkoani Mwanza.

Ngoma inogile.

=========

Juni 26 mwaka huu Rais John Pombe Magufuli alitangaza kuteua Wakuu wa Wilaya zote nchini, na Wakuu wa Mkoa watatu. Kati ya Wakuu wa Wilaya 139 walioteuliwa, 39 wamebakishwa katika nafasi zao huku 100 wakiwa ni wapya.

Katika hali ya kushangaza siku moja baada ya orodha hiyo kutangazwa, Rais Magufuli ametengua uteuzi wa mkuu wa wilaya ya Ikungi iliyopo mkoani Singida. Rais Magufuli alitengua uteuzi wa Bwana Fikiri Avias Said ndani ya masaa 24 tangu uteuzi wake.

Sababu kuu ya Rais kutengua Uteuzi huu ameisema leo hii wakati wa hafla ya kuwaapisha Wakuu wote walioteuliwa, ni kwamba jina lilikosewa, na kusema kwamba Mkuu wa Wilaya halali wa Ikungi ni Bwana Miraji Mtaturu ambaye ni Katibu wa Chama cha Mapinduzi (CCM) mkoa wa Mwanza,
 
Kanyunyu

Kanyunyu

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
315
Likes
469
Points
80
Kanyunyu

Kanyunyu

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
315 469 80
Jina Lake anaitwa MWL FIKIRI AVIAS SAIDI
 
talentbrain

talentbrain

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
911
Likes
220
Points
60
talentbrain

talentbrain

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
911 220 60
DC MPYA wa wilaya ya ikungi mkoani singida uteuzi wake umetenguliwa leo, ameteuliwa ndugu MIRAJI MTATURU ambae alikuwa katibu wa ccm mkoani mwanza. Ngoma inogile
kosa lake nini?? au vetting haikufanyika vizuri?? Au mteule kakataa cheo??
 
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
2,754
Likes
3,262
Points
280
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
2,754 3,262 280
Magufuli ni Mkurupukaji. Lawama zote kwa Chama Cha Majipu (CCM) na JK kwa kutupatia Kiongozi wa namna hii.

Ushauri: Mh. Magufuli, kwa hulka, Silka na tabia yako, watu hawatamani kufanya kazi na wewe. Wanaoendelea hawana mbadala tu. Wakiupata watakuacha pekee yako. Nia yako ni njema lakini badili mbinu za Uongozi.
 
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
Ayaaa weeeeeee!!!! si kosa la DC bal aliyemteua angefanya analysis za kutosha
 
kongobelo

kongobelo

Senior Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
199
Likes
10
Points
35
kongobelo

kongobelo

Senior Member
Joined Jul 11, 2012
199 10 35
Kha!
yani hawajui nini wanakifanya?
 
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
3,561
Likes
1,150
Points
280
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
3,561 1,150 280
Mmmmh hii kali sasa
 
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
10,048
Likes
8,747
Points
280
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
10,048 8,747 280
Duh..hii kali rais ni bingwa wa kukurupuka apewe nishani ya NOBEL
 
mwarabuwadubeii

mwarabuwadubeii

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2015
Messages
664
Likes
625
Points
180
mwarabuwadubeii

mwarabuwadubeii

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2015
664 625 180
Naona record ya maswi na kilango huyo Dc kaivunja!
 
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
7,938
Likes
4,156
Points
280
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
7,938 4,156 280
Ameweka historia mpya
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,282
Likes
30,016
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,282 30,016 280
Tuachane na utaratibu wa ku suprise vyeo. Ndugu Kinana aliwahi kukataa nafasi ya Ukuu wa Mkoa wakat wa Jakaya, Jk akasema alijifunza tangu hapo akawa ha consult mtu akitaka kumteua, Prof Muhongo nae awali alikataa mara tatu uteuzi mpaka alipoteuliwa tena bila ya kutaarifiwa awali.
Jamaa aache shuguli zake zinazompatia kipato cha siku moja sawa na pato la DC la wiki nzima tena bila ya kunyenyekea nyenyekea wala kujipendekeza pendekeza
 
H

hahaha always done

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
434
Likes
306
Points
80
H

hahaha always done

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
434 306 80
Positive assumption ,,...
Ana majukumu mengi hivo ameona akatae huo uteuzi ..
 
mbinde

mbinde

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
700
Likes
481
Points
80
mbinde

mbinde

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
700 481 80
Mkuu kamilisha hbr za utenguzi wake, au ndo mfumo wa ukurupukaji
 
Hijja Madava

Hijja Madava

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2014
Messages
2,679
Likes
461
Points
180
Hijja Madava

Hijja Madava

JF-Expert Member
Joined May 14, 2014
2,679 461 180
jamani urais umekuwa mkubwa kuliko rais
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,737
Likes
4,691
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,737 4,691 280
sosi? habari inaupungufu wa nyama au ndio team mkurupuko
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,260
Likes
624
Points
280
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,260 624 280
Kwan ajira zote si zimesitishwa jaman au wakuu Wa wilaya malipo yao hayatok hazina
 

Forum statistics

Threads 1,237,562
Members 475,562
Posts 29,293,695