Daylight Saving Time Vs Standard Time

Mdugo

Member
Nov 17, 2017
49
125
Samahani wanajamvi, sijui Kama ni jukwaa husika ila naomba walau kujua Maana halisi ya Daylight Saving Time na Jinsi inavyoathiri biashara na shughuli za kiuchumi kwa nchi zinazohusika ikiwemo marekani.

Naomba kujua inawasaidiaje na kazi wanafanyaje, ni kwamba wanawahi kazini SAA moja kabla au wanachelewa kazini SAA moja kabla? Kuna changamoto naipata navojaribu Ku map masaa yao na yetu kuanzia tarehe 10, March.

Kwa mfano, hapo kabla ya tar 10 March, ikiwa 1730 Tanzania kwao ilikuwa 0930... Vipi kuhusu sasa?

Asanteni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

vanilla

JF-Expert Member
Apr 19, 2012
448
500
Samahani wanajamvi, sijui Kama ni jukwaa husika ila naomba walau kujua Maana halisi ya Daylight Saving Time na Jinsi inavyoathiri biashara na shughuli za kiuchumi kwa nchi zinazohusika ikiwemo marekani.

Naomba kujua inawasaidiaje na kazi wanafanyaje, ni kwamba wanawahi kazini SAA moja kabla au wanachelewa kazini SAA moja kabla? Kuna changamoto naipata navojaribu Ku map masaa yao na yetu kuanzia tarehe 10, March.

Kwa mfano, hapo kabla ya tar 10 March, ikiwa 1730 Tanzania kwao ilikuwa 0930... Vipi kuhusu sasa?

Asanteni.

Sent using Jamii Forums mobile app

The easiest way is to use Google!! Go to timeanddate.com you can view all the different time zones.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom