Dawa za kutongozea wasichana zinataka kunipeleka pabaya

Dawa za kutongozea wasichana zinataka kunipeleka pabaya

ifudi

Member
Joined
Aug 12, 2015
Posts
18
Reaction score
5
Jamani wana jamvi,

Mimi na umri wa miaka 26 babu yangu alinipa dawa ambayo inauwezo wa kumshawishi msichana au mke wa mtu kukubali kila kitu unachomwambia. Dawa hii imenifanya nitembee na wanawake wengi sana nusura kuyaweka maisha yangu matatani. Nataka niachane na dawa hii ila tatizo nikikutana na msichana yoyote mazuri natamani niitumie ili nimpate.

Naomba msaada wana jamvi ili niachane nayo.
 
Jarbu kutumia kwa Bibi yako hyo dawa itakufa hvyo hutosumbuka tena
Teh teh teh
 
Kumbe mnatumiaga ndumba? Kwani kutongoza bila dawa ulishindwa?
 
Hiyo dawa hata mimi naitaka.
Tupe kwanza wenzio yufanyie Test then tutakupa Ushauri.
 
Jaman wana jamvi mimi na umri wa miaka 26 babu yangu alinipa dawa ambayo inauwezo wa kumshawishi msichana au mke wa mtu kukubali kila kitu unachomwambia. Dawa hii imenifanya nitembee na wanawake wengi sana nusura kuyaweka maisha yangu matatani. Nataka niachane na dawa hii ila tatizo nikikutana na msichana yoyote mazuri natamani niitumie ili nimpate. Naomba msaada wana jamvi ili niachane nayo.

Ukishamla mtoto mzuri lulu basi ntaamin hiyo dawa kweli inakupeleka pabayaa
 
Kwa mtindo huo unaeza shangaa masister zako wanataka uwagegede, hadi bi mkubwa ako, nigee njaribu boss wangu.
 
hiyo dawa ikianza kuchuja huwa inakuwa kinyume chake utakuwa unatongozwa wewe sasa na wanaume na utakuwa unavutia sana na utakuwa huna uwezo wa kukataa sooo jiandae kwa hilooo
 
Kwa mtindo huo unaeza shangaa masister zako wanataka uwagegede, hadi bi mkubwa ako, nigee njaribu boss wangu.

Ujaribu nini mkuu? Sijakulewa kabisa!! Au nafikiria tofauti na ninavyofikiri juu ya ulicho kiandika, kazi ipo kweli kweli.
 
Wakati unapewa dawa ulikua na babu yako akakushauri na matumizi sahihi akakupatia, nakuiacha dawa ungemfuata yeye mshauriane
 
Jaman wana jamvi mimi na umri wa miaka 26 babu yangu alinipa dawa ambayo inauwezo wa kumshawishi msichana au mke wa mtu kukubali kila kitu unachomwambia. Dawa hii imenifanya nitembee na wanawake wengi sana nusura kuyaweka maisha yangu matatani. Nataka niachane na dawa hii ila tatizo nikikutana na msichana yoyote mazuri natamani niitumie ili nimpate. Naomba msaada wana jamvi ili niachane nayo.

Maisha ya sasa bado upo nyuma kiasi hiki! Bila hata dawa wala ndumba wa.da.da wamekuwa wakikubali tena kwa exemption, cha ajabu unatumia dawa!! Tafuta pesa acha kuwaza nyapu utakufa mapema, nyapu zenyewe used hizi, tafuta pesa pangilia familia yako bila shaka itakula vitamu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom