Dawa za Anxiety

Mk Mkuu pole sana kwa matatz, ni vyemanukamuona psychiatrist kwanza ukamueleza matatizo yako kabla ya kutumia dawa,pengine tatz lako sio kubwa kihivo
 
Gharama zake zpoje kaka
 

Kwa nini unasubiri hadi daktari akupigie kukukumbusha kufanya tendo? Haya mambo hayataki ratiba.

Fanya kila siku kwa miezi miwili mfululizo, mimba mtapata na kitu kitazoea kusimama anytime.
 

Wewe huna tatizo !
Tuliza kichwa chako huku ukiendelea kumuomba Mungu na kumtumaini utafanikiwa tu pia msiache kufuatilia hospitali.

Mshauri wifi nae atulie , asije akawa na mchango ktk kukufanya upanic kwenye hayo mambo!

Mtafanikiwa tu ila msiache kuomba na kufatilia hospitali.

Wifi anatakiwa kuku encourage kukutia moyo na siyo kukusukiza !

Na yeye inawezekana anafanya hivyo kwa nia njema bila kujua itaweza kufanya upanic hadi jamaa agome kusimama kabisa!

Huwa inatokea just relax , pendaneni wala msiwaze sana kuhusu hayo itatokea tu mtashangaa
 
Kwa nini unasubiri hadi daktari akupigie kukukumbusha kufanya tendo? Haya mambo hayataki ratiba.

Fanya kila siku kwa miezi miwili mfululizo, mimba mtapata na kitu kitazoea kusimama anytime.

MKUU WIFE ALIKUWA ANASHIDA KIDOGO YA MIMBA KUTOKA SO DR AKASEMA IKIFIKA MIDA YA HATARI ATATUAMBIA LINI WAKATI WA KUKUTANA MAANA ALIKUWA NAYA MONITOR MAYAI YAKE ILIKUWA KILA BAADA YA SIKU MBILI AU TATU ANAFANYA ULTRASOUND
 
Ulishawahi hudhuria clinic au umejidiagnose tu mwenyewe....?!

Kuna conditions zingine unatakiwa ulambwe makofi tu na kigegedwa vizuri unarudi sawa
 
Unashilingi ngapi kwenye account yako ya bank?!
 
Umeongea vizuri sana..... Ningekuwa mkuu wa chuo unachosoma ningekupa cheti chako leo leo usipoteze muda zaidi maana akili ya maisha tayari unayo....
 
Pole sana mpendwa unatakiwa tu upate mtu akulambe makofi mawili kila unapopanic
 
MKUU WIFE ALIKUWA ANASHIDA KIDOGO YA MIMBA KUTOKA SO DR AKASEMA IKIFIKA MIDA YA HATARI ATATUAMBIA LINI WAKATI WA KUKUTANA MAANA ALIKUWA NAYA MONITOR MAYAI YAKE ILIKUWA KILA BAADA YA SIKU MBILI AU TATU ANAFANYA ULTRASOUND
Hawa wanawake ambao mnakutana nao wameshafika miaka 25+ muwachunguze mienendo yao huko nyuma. Wengine wanameza haya ma P2 kwa muda mrefu kama wanameza panadol matokeo yake haya madawa yanabakia katika mfumo wa uzazi yana reject kila ujauzito unapotunga. Hadi mwili uje uake sawa miaka 45 hiyo hapo......

Kuweni makini sana.....
 
Umeongea vizuri sana..... Ningekuwa mkuu wa chuo unachosoma ningekupa cheti chako leo leo usipoteze muda zaidi maana akili ya maisha tayari unayo....
Mkuu mm na miaka kadhaaa 16 nilishamaliza chuo Niko napambana tu
 
Depression

Angalia mkuu,madawa mengi ya Psychiatric yana side effects,uko depressed unakula sana kwa sababu uko depressed,unaongeza weight unakua tena depressed sababu ya weight halafu unakimbilia madawa..yanayokufanya ule tena...don't get trapped in this cycle.mkuu...as I said Fanya unaloweza..sio kukimbia anti-depressants
 
Ahsante mkuu kwa ushaur ,japo mm upande wangu nimeona faida zaidi kuliko hasara, most of the tym zinanifanya nakua calm sana na confidence ya kutosha.
 
Ahsante mkuu kwa ushaur ,japo mm upande wangu nimeona faida zaidi kuliko hasara, most of the tym zinanifanya nakua calm sana na confidence ya kutosha.

Mkuu work out linalokufanya upate depression,au umeamua utatumia hizo dawa for life?
 
Trauma
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…