Dawa ya kuua mchwa wanaojenga ndani ukutani

Dawa ya kuua mchwa wanaojenga ndani ukutani

Unawaua kwanini? Huniulizi kwanini wamekuja Kujenga kwako na si mwingine?

Ngoja nikwambie kitu kwanini niliacha kuuwa wadudu, siku moja nilikuwa naishi sehemu na kipindi hiko nilikuwaga na matatizo sana ya bega, niliangaika hospital zote unazozijua lakini hali haikuwa poa kabisa niliumwa sana Mimi

Sasa kuna siku kuna Demu nilimuona sehemu nikamtongoza, akakubali kuja geto usiku kwa sababu kesho yake alikuwa anasafiri kwa hiyo alikuja kulala geto then kesho aamkie stand ya mabasi, alikuja na begi kubwa la nguo. So usiku tukalala lakini mida kama ya saa nane night Mimi nilihisi mdudu ananitambaa mgongoni

Nikambana nikamkosa akakimbilia begani nikambania hapo Mara akaningaata da yale maumivu yalimsha maumivu tena ya bega, basi nikaichukua ile shuka mpaka kwenye beseni nikachemsha maji kwenye jagi ya moto nikayatia mle. Daaa bonge la tandu likaja juu jeusi kinoma ila lilishakufa na maji ya moto yale

Huezi amini asubuhi maumivu ya bega yaliondoka kwenye bega, sasa Nina mwaka wa kumi huu no pain anymore, najuta kumuua
 
Utaishije na wadudu ,kwanza ni uchafu halafu wanaleta magonjwa
Unawaua kwanini?huniulizi kwanini wamekuja Kujenga kwako na si mwingine?ngoja nikwambie kitu kwanini niliacha kuuwa wadudu,siku moja nilikuwa naishi sehemu na kipindi hiko nilikuwaga na matatizo sana ya bega, niliangaika hospital zote unazozijua lakini hali haikuwa poa kabisa niliumwa sana Mimi,sasa kuna siku kuna Demu nilimuona sehemu nikamtongoza,akakubali kuja geto usiku kwa sababu kesho yake alikuwa anasafiri kwa hiyo alikuja kulala geto then kesho aamkie stand ya mabasi,alikuja na begi kubwa la nguo,,so usiku tukalala lakini mida kama ya saa nane night Mimi nilihisi mdudu ananitambaa mgongoni,nikambana nikamkosa akakimbilia begani nikambania hapo Mara akaningaata da yale maumivu yalimsha maumivu tena, ya bega,basi nikaichukua ile shuka mpaka kwenye beseni nikachemsha maji kwenye jagi ya moto nikayatia mle ,daaa bonge la tandu likaja juu jeusi kinoma ,ila lilishakufa na maji ya moto yale, huezi amini asubuhi maumivu ya bega yaliondoka kwenye bega, sasa Nina mwaka wa kumi huu no pain anymore, najuta kumuua
 
Hii Ni Kiboko Yao
20211210_144144.jpg
 
Kuna dawa niliitumia zamani inaitwa Doom ya maji unaweka vizibo 2& 3 kwenye kile kidumu cha kupampu si mmbu, mijusi wala mende ataishi kwa hiyo dawa.
 
ukutane na wale wood beetles, ntu 2 hiyo ndani ya trak moja, utaimba
Aisee... nilijichanganya nikapiga mbao za silingi bodi ambazo Hazina dawa!

Aisee walivyoanza nikawa naona unga na usiku nikawa nalala kwa shida...maana wavyowasha Mashine za kukata mbao utadhani wamesomea hadi Chuo kikuu!!!
Nilinunua Lita mbili za dawa ya sumu ya siodani nikalowanisha silingi bodi na mbao zake. Mwezi mzima sikulala humo kwa ajili ya Harufu Kali ya sumu hiyo.

Hao "bitozi" walizima wote!
 
Aisee... nilijichanganya nikapiga mbao za silingi bodi ambazo Hazina dawa!

Aisee walivyoanza nikawa naona unga na usiku nikawa nalala kwa shida...maana wavyowasha Mashine za kukata mbao utadhani wamesomea hadi Chuo kikuu!!!
Nilinunua Lita mbili za dawa ya sumu ya siodani nikalowanisha silingi bodi na mbao zake. Mwezi mzima sikulala humo kwa ajili ya Harufu Kali ya sumu hiyo.

Hao "bitozi" walizima wote!
hizi dawa mpaka nimekata tamaa, nimeingia gharama ya diesel
 
Ni kweli zinaexpire baada ya miaka minne!
nilipiga dawa moja ya kemikali, ilikaa mwaka tu
hawa nikawasikia tena

nikapiga oil chafu ya kutosha, japo hii ilisaidia maana wakawa wanatafuta sehemu oil haijafika vizuri wanatokea hapo

mda huu nimejipanga, diesel lita 20 za kuanzia, sprayer gun ya umeme 400W, nimepandisha taa mbili darini na feni
 
nilipiga dawa moja ya kemikali, ilikaa mwaka tu
hawa nikawasikia tena

nikapiga oil chafu ya kutosha, japo hii ilisaidia maana wakawa wanatafuta sehemu oil haijafika vizuri wanatokea hapo

mda huu nimejipanga, diesel lita 20 za kuanzia, sprayer gun ya umeme 400W, nimepandisha taa mbili darini na feni
Diesel ndio oil chafu wanaita ?.

Je unaitumiaje kuua mchwa
 
Diesel ndio oil chafu wanaita ?.

Je unaitumiaje kuua mchwa
japo nimechelewa kujibu, oil chafu ni ile mara nyingi inakuwa nyeusi
diesel ni ile ile ya sheli, nimekomesha hao mbwa mpaka leo nawasikia redioni

sikuwa na mchwa kwangu, hao beetles ndo walinisumbua
 
Back
Top Bottom