Dawa ya kuua mbu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kuua mbu

Discussion in 'JF Doctor' started by najua, Jul 25, 2012.

  1. n

    najua JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dah jamani mwenye kujua hiyo dawa ya kupulizia na kuua mbu anisaidie maana hapa home ikifika jioni ni balaa tupu, nahitaji zile za kupulizia nje ya nyumba na ndani kwenye eneo kubwa mtambo ule wa kupulizia ninao sema dawa tu ndio sijui.

    Maana mbu wa nyumba hii ukiamka hadi kwenye vyandarua vya kikwete unakuta wamepiga pozi afu hawafi.

    Msaada jamani
     
  2. b

    bidada Senior Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nenda pale TFA chang'ombe watakupatia, huwa nanunua pale ila jina sikumbuki kwa kweli,
     
  3. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2015
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 2,042
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Mkuu sijui ulipata dawa maana kwangu hawa washenzi sasa wanatesa sana ukiamka asubuhi unakuta wanacheza break dance kama ulipata jamani nijuze nami nina hasira nao na mtambo ninao pia
     
  4. pharao

    pharao Senior Member

    #4
    Dec 16, 2017
    Joined: Jan 17, 2017
    Messages: 199
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 60
    Hahahaha wamepiga pozi
     
  5. LIKE Niku ADD

    LIKE Niku ADD JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2017
    Joined: Jul 21, 2014
    Messages: 3,408
    Likes Received: 1,615
    Trophy Points: 280
    Kuna dawa moja ipo kwenye kipakti cha rangi ya silver yenyewe ni ya blue kama ufutio bapa. Unaichoma wanakufwa mbu wote chumbani kwako. Nenda kwa mangi wanauza Tsh 200 kwa kila kipakti kimoja
     
  6. c

    chipukuswa New Member

    #6
    Dec 17, 2017
    Joined: Dec 14, 2017
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nitafute Kwa namba 0679373751 nitakuja Kwa ajiri ya fumigation nje na ndani nyumba nzima.
     
Loading...