Dawa ya kudhibiti majani kutobolewa na wadudu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kudhibiti majani kutobolewa na wadudu!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by M-pesa, Nov 19, 2011.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wana Jf naombeni msaada wenu!
    Nimepanda bamia na maharage takibari wiki mbili zilizopita. Mimea ilipoanza kuchomoza sehemu zote nilizopanda, ina urefu wa kama sentimita mbili sasa.
    Lakini nimegundua kuna baadhi ya mimea imeanza kutobolewa na wadudu kwenye majani, na baadhi yake kuonesha dalili ya kuungua.
    Je, ni dawa gani inayofaa kupulizia ili kuondoa tatizo?
    Asanteni
     
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wazee wa SUA tembeleeni hii thread ili mnisaidie mawazo yenu! Asanteni
     
  3. B

    BUBE JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sina hakika, but tembelea duka lolote la agro-chemicals utapata dawa. Tatizo ni kwamba kama hao wenye agro chemical wakiwa waelewa watakuomba uende na sampuli za wadudu hao, maana si kila mdudu anauliwa na dawa yoyote!
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Shukrani mkuu nitafanyia kazi ushauri wako.
     
Loading...