Dawa ya kichina kuongeza makalio yaoza!

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,629
2,000
tk1.jpg
 

Kaboom

JF-Expert Member
Nov 6, 2011
10,836
2,000
watt wa kiume tuache kupenda wanawake wenye mpododo..ona wanavyojiaharibu..huyo kinachofwata ni kukwatwa kiwiliwili tu
 

TIASSA

JF-Expert Member
Jun 17, 2014
2,851
2,000
Africa ndiyo victims wa hayo makitu mbona wachina wenyewe hawayatumii
 

Mjamaa1

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
5,946
2,000
Jifunzeni kupitia huyo dada. CC wadada wote wanaotumia madawa ya kuongeza Maumbile yao, eg hips, manyonyo, mpododo nk.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom