Dawa ya asili ya kuondoa michirizi kwenye ngozi


D

Daltonae

Member
Joined
Jun 18, 2014
Messages
26
Likes
0
Points
3
D

Daltonae

Member
Joined Jun 18, 2014
26 0 3
Nina dawa ya asili ya kuondoa michirizi ya ngozi inayotokana na mimba,unene na kutumia vipodozi vikali.Inaondoa kwa mda wa mwezi mmoja.Kwa mawasiliano zaidi pigs 0715 942 744.Niko Dar
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,166
Likes
4,796
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,166 4,796 280
Umelipia hili tangazo?
 
Ngomakipiki

Ngomakipiki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
291
Likes
120
Points
60
Ngomakipiki

Ngomakipiki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
291 120 60
Mwanamke akiwa na hiyo michirizi nampenda mpaka basi,nashangaa wengine wanaichukia.
 
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,779
Likes
1,723
Points
280
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,779 1,723 280
Mm napenda wenye michirizi nyuma ya mapaja Kwa chini hasa pale nyuma ya Goti yaani katikati ya mguu daaa rahaaa

Sasa mtoa mada utatuharibia badili uganga wako ufanye hata kazi ya kuchuna vitoweo mahotelini
 
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
2,368
Likes
1,454
Points
280
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
2,368 1,454 280
Nina dawa ya asili ya kuondoa michirizi ya ngozi inayotokana na mimba,unene na kutumia vipodozi vikali.Inaondoa kwa mda wa mwezi mmoja.Kwa mawasiliano zaidi pigs 0715 942 744.Niko Dar
Hao hapo penye nyekundu ndiyo wateja wako .
Hao wengine wenye michirizi ya asili tuachie sisi.
Nasisitiza TUACHIE SISI.
 

Forum statistics

Threads 1,238,022
Members 475,830
Posts 29,310,031