Dawa gani nzuri ya kuzuia mimba wakuu

Dawa gani nzuri ya kuzuia mimba wakuu

Nakazia hapa ex shareholder

Kwangu mie njia rahisi ya kuzuia mimba ni ya calendar...niko makini kupita maelezo,chumbani kwangu nina calendar kabisa ambayo huwa namark siku niliyoanza period na siku nazojua nikifanya sipati mimba....
Ex mwenza unajikaza kweli hizo siku ndo utamu utamuni

Na wewe ni kwa vile hujazaa ukizaa hii kitu bhana inaongezeka utamu na wengi siku huvurugika hazieleweki

Ila nikupongeze tu kwa kujali afya yako ya uzazi tena kwa njia salama (condom) maana wataalamu wanasema si vema kutumia hizi nyinginezo kama hujapata watoto,,

Sasa ukikua kua ukawa free kuliwa siku za joto pasipo kutumia mpira,, utamu wake utanipaga mrejesho
 
Ex mwenza unajikaza kweli hizo siku ndo utamu utamuni

Na wewe ni kwa vile hujazaa ukizaa hii kitu bhana inaongezeka utamu na wengi siku huvurugika hazieleweki....

Nimecheka!
Kumbe ukizaa ndio raha ya sex inaongezeka!

Natarajia kupata mtoto wangu wa kwanza 2021...tukijaaliwa uhai nitakupa mrejesho wa huo utamu😂😂
 
Uncontrollable utamu hasa hizo hot days hizo ni hatari kweli ukitaka kujua kuwa hizo siku ni mbovu nenda kwenye ule uzi wa mahali hatarishi ulipofanyia mapenzi, wachangiaji wengi ni wanaume lkn kumbuka wanafanya na wanawake

Kila heri naamini ntakuwepo hapa kupokea mrejesho
Nimecheka!
Kumbe ukizaa ndio raha ya sex inaongezeka!

Natarajia kupata mtoto wangu wa kwanza 2021...tukijaaliwa uhai nitakupa mrejesho wa huo utamu[emoji23][emoji23]
 
Ni dawa gani nzuri ya kuzuia mimba isiyo na madhara kwa mtu ambae hajawai kuzaa .mambo ya kutelekezewa watoto hatutaki kwa kweli.
Dawa nzuri ni kutumia mtandao pendwa 0713 tigo faster.
 
Ni dawa gani nzuri ya kuzuia mimba isiyo na madhara kwa mtu ambae hajawai kuzaa .mambo ya kutelekezewa watoto hatutaki kwa kweli.
Huwa unapotea kwa muda kweli kweli ukija unakuja na upepo mkali kweli kweli dah. meza zile mbegu zinazotoa mafuta ya castor oil
 
Ni dawa gani nzuri ya kuzuia mimba isiyo na madhara kwa mtu ambae hajawai kuzaa .mambo ya kutelekezewa watoto hatutaki kwa kweli.
Kwa akili zako mbovu ipo siku utatafuta dawa nzuri ya kukusaidia kushika mimba.



Nduki
 
Ni dawa gani nzuri ya kuzuia mimba isiyo na madhara kwa mtu ambae hajawai kuzaa .mambo ya kutelekezewa watoto hatutaki kwa kweli.
seed.jpg
Castor seed pure natural
 
Umeshafanya mapenzi tayari au ndo unatarajia kufanya mapenzi?

Upo kwenye siku zako za hatari kubeba mimba?

Ni muda gani umepita toka ufanywe?

TUMIA EMERGINOR/LEVONORGESTREL
 
Back
Top Bottom