maji ya gundu
JF-Expert Member
- Oct 7, 2018
- 3,121
- 4,852
Nimechanganya hapa kuna mshkaji kakapa kamwanafunz mimba anataka kutoa kienyeji,Amesema dawa ya kuzuia na sio kutoa.
Nimechanganya hapa kuna mshkaji kakapa kamwanafunz mimba anataka kutoa kienyeji,Amesema dawa ya kuzuia na sio kutoa.
Kwani kila ukigegedwa unapata mimba? Kama jibu ni NO tafuta sababu kwanini na hapo utakuwa umepata jibu la swali lakoNi dawa gani nzuri ya kuzuia mimba isiyo na madhara kwa mtu ambae hajawai kuzaa .mambo ya kutelekezewa watoto hatutaki kwa kweli.
Haha usinipeperushie ndege wangu,inawezekana kabisa mbonaHapa unaandaliwa kuwa single maza miss usimkubalie huyu
Hivi kuna haja ya kukijua kitu ambacho hakikusaidii?We ungetolewa maji ya gundu tungeyajulia wapi? Acheni kubania uhai wa watu jamani
Inanipa muwashoTumia mpira.
Ahaaa hawanipatiHapa unaandaliwa kuwa single maza miss usimkubalie huyu
.Dawa nzuri ni kutoshiriki ngono na jinsia tofauti na yako
DuhHivi kuna haja ya kukijua kitu ambacho hakikusaidii?
Jitahidi uchomoe atakapokuwa anakojoa.Inanipa muwasho
JIPIGE SHOTI YA UMEMENi dawa gani nzuri ya kuzuia mimba isiyo na madhara kwa mtu ambae hajawai kuzaa .mambo ya kutelekezewa watoto hatutaki kwa kweli.
Unaonekana we fundiJIPIGE SHOTI YA UMEME
Nisamehe kama nimekuhuzunisha
Ndo utamu wenyewe sasaJitahidi uchomoe atakapokuwa anakojoa.
Kwaiyo unataka aanze kusaga na kukoboa?!!?Dawa nzuri ni kutoshiriki ngono na jinsia tofauti na yako
NDIYO TENA WATUMIA VOLTAGE 2.5Unaonekana we fundi
Hio shoti huwa mnajipiga kwenye papuchi? Mnaingiza wire wa umeme?