Dawa gani nikitumia sitakiwi kutumia kileo

Dawa gani nikitumia sitakiwi kutumia kileo

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Posts
21,708
Reaction score
35,716
Nawasalimu wanajamvi

kama heading inavosema nikitumia dawa zenye content gani sitakiwi kabisa kupiga pombe? Maana kwenye muvi sometimes tunaona wazungu wanakunywa baadhi ya dawa wanasukumia la pombe tena pombe kali (Najua wanaigiza)

Tukija kwenye uhalisia Nyie wataalamu mliotumia muda wenu kusoma masomo magumu ili kutunusuru naombeni ushauri. Kuna dawa wanasema ukitumia pombe zinapunguza ufanisi wa kutibu tatizo.

Mi nazungumzia zile dawa ambazo ikiwa nimejisahau nikapiga Ulabu naenda kukutana na JPM very soon ndio nataka mniorodheshee hizo.

NB: Kama sio mtaalamu wa afya usijaze seva soma coments huenda ukajifunza kitu

Karibuni MDs
 
1.flajini.....nimeandika kiswahili kwa kuwa nimesahau English yake hio nasikia hatari..nyingine wataorodhesha wengine ila take care mkuu maana pombe sio chakula Wala dawa.

Sasa Kama pombe tu yenyewe inaweza kukuua je ukimix na hizi sumu...na najua una ulizia tu Ila huna ubavu wa kumeza dawa yoyote na pombe hujachoka ugali ww waliochoka ugali wanaonekana
 
1.flajini.....nimeandika kiswahili kwa kuwa nimesahau English yake hio nasikia hatari..nyingine wataorodhesha wengine ila take care mkuu maana pombe sio chakula Wala dawa...Sasa Kama pombe tu yenyewe inaweza kukuua je ukimix na hizi sumu...na najua una ulizia tu Ila huna ubavu wa kumeza dawa yoyote na pombe hujachoka ugali ww waliochoka ugali wanaonekana
Kuna siku nilikua namalizia Dozi jioni yake nikanywa Mvinyo nilipokumbuka nikifakamia maziwa lita nzima kwa gugumia chezea kifo aisee
 
Kimsingi kama umemeza dawa yoyote acha kunywa pombe...Unless labda usipokunywa pombe utakufa..

Kuna dawa nyingine kama Metranidazole(flagyl) ukinywa na Pombe basi una hatarisha maisha yako..utapata kitu kinaintwa disfluram like effect..ambayo inaweza kukutoa roho dk sifuri tu.
 
Nawasalimu wanajamvi

kama heading inavosema nikitumia dawa zenye content gani sitakiwi kabisa kupiga pombe? Maana kwenye muvi sometimes tunaona wazungu wanakunywa baadhi ya dawa wanasukumia la pombe tena pombe kali (Najua wanaigiza)

Tukija kwenye uhalisia Nyie wataalamu mliotumia muda wenu kusoma masomo magumu ili kutunusuru naombeni ushauri.

Kuna dawa wanasema ukitumia pombe zinapunguza ufanisi wa kutibu tatizo.

Mi nazungumzia zile dawa ambazo ikiwa nimejisahau nikapiga Ulabu naenda kukutana na JPM very soon ndio nataka mniorodheshee hizo.

NB: Kama sio mtaalamu wa afya usijaze seva soma coments huenda ukajifunza kitu

Karibuni MDs
Huwa tunashauri mtu akiwa mgonjwa kiasi cha kutumia dawa, asitumie Kilevi chochote
Unavyo jua mtu akinjwa pombe hukojoa sana, Pombe inapunguza kwa kiasi kikubwa uchukuaji wa maji ndani ya mwili ndio sababu mtu hukojoa sana. Kwa namna moja au nyingine huu utaratibu huadhiri mfumo mzima wa dawa kufanya kazi kwa kiasi ilichokusudiwa; Hapo sija ongelea Kilevi/Alcoholi ambapo ni somo refu pia...
Uamuzi ni wako ila hakuna mtaalam aliyebobea anayeweza kukushauri unywe pombe wakati unatumia dawa yeyote ya kujitibu!
 
Kimsingi kama umemeza dawa yoyote acha kunywa pombe...Unless labda usipokunywa pombe utakufa..

Kuna dawa nyingine kama Metranidazole(flagyl) ukinywa na Pombe basi una hatarisha maisha yako..utapata kitu kinaintwa disfluram like effect..ambayo inaweza kukutoa roho dk sifuri tu.
Asante mkuu
 
Huwa tunashauri mtu akiwa mgonjwa kiasi cha kutumia dawa, asitumie Kilevi chochote
Unavyo jua mtu akinjwa pombe hukojoa sanabea anayeweza kukuruhusu unywe pombe ukiwa mgonjwa
Mekuelewa mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom