[emoji57][emoji57]Mim wiz kid hata anye kitandani nitaona kanya davido tu [emoji23]
Huna tofauti na mashabiki wa kiba,kila wanachokifanya wcb kwaajili ya kutengeneza maisha yao ya baadae,ila wao wanaona wanafanya hivo kwa ajili ya kushindana na kiba.Mim wiz kid hata anye kitandani nitaona kanya davido tu [emoji23]
we msanii wako amemshirikisha nani au ndo ule na saut sol?wiz nae hana wasanii wengine wa kushirikisha ni Chriss na drake tu?
Helooo good evening[emoji57][emoji57]
mweer!Mim wiz kid hata anye kitandani nitaona kanya davido tu [emoji23]
Yeah it's evening.Helooo good evening
Mtuache nyie mmeshiriksha naniiila mimi namkubali Davido
mambo ya wizkid ft drake kila mwaka nshachoka
Unaniiibiaa unataka uniombe assist eee nimekushtukiaYeah it's evening.
I'm looking for my Gea.
Haha haha...Unaniiibiaa unataka uniombe assist eee nimekushtukia
Sijasema mim umesema weweee sasa hiv nnazo nyingi wafunge tu [emoji23][emoji23][emoji23]Haha haha...
Nitamcc paw hapa urudi jela. Au unataka umisike tehna jukwaani.
Ila wewe ni chizi eti nikuombe assit
Ufanye nizijue basi au hadi nikukamate tenaSijasema mim umesema weweee sasa hiv nnazo nyingi wafunge tu [emoji23][emoji23][emoji23]
Mambo nimekuzimiaMim wiz kid hata anye kitandani nitaona kanya davido tu [emoji23]