Darasa la saba aukwaa u-DC


Kanyunyu

Kanyunyu

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
315
Likes
469
Points
80
Kanyunyu

Kanyunyu

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
315 469 80
Ndugu wana jamii katika kile kinachoonekana kulipana fadhila ndani ya serikali hii, aliyekuwa mbunge wa chalinze 2005-2010 RAMADHANI A MANENO, alishindwa vibaya kwenye kura za maoni mwaka 2010 baada ya kuwadanganya wapiga kura wake kwamba angejiendeleza kielimu,na hakufanya hivyo, mpaka anateuliwa mkuu wa wilaya ya KIGOMA elimu yake ni DARASA LA SABA_____________TAFAKARI.
 
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,903
Likes
33
Points
145
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,903 33 145
mhhh! Darasa la saba tu!!!!
 
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,149
Likes
22
Points
135
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,149 22 135
Ndugu wana jamii katika kile kinachoonekana kulipana fadhila ndani ya serikali hii, aliyekuwa mbunge wa chalinze 2005-2010 RAMADHANI A MANENO, alishindwa vibaya kwenye kura za maoni mwaka 2010 baada ya kuwadanganya wapiga kura wake kwamba angejiendeleza kielimu,na hakufanya hivyo, mpaka anateuliwa mkuu wa wilaya ya KIGOMA elimu yake ni DARASA LA SABA_____________TAFAKARI.
Kwani kuna kazi gani ya kumshinda darasa la saba. Hiyo kazi ataiweza. Sijui in job description?
 
G

Godwin Mneng'ene

Verified Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
216
Likes
5
Points
0
G

Godwin Mneng'ene

Verified Member
Joined Sep 20, 2010
216 5 0
mhhh. kazi kwelikweli, kama ni darasa la 7 kwelikweli atakuwa hata ung'eng'e haupandi! na ikitokea wakija wageni kutembelea wilaya yake kutoka ng'ambo atakuwa anawakimbia kama mshikaji wangu fulani ambaye ni mwenyekiti wa halmashauri na ni standard 7 lever anapatashida sana wakija wageni lazima atakula kona na kumwachia kazi makamu mwenyekiti wa halmashauri ambaye ni form 4 amsaidie kazi
 
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,029
Likes
1,672
Points
280
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,029 1,672 280
Mbona mgombea umakamu wa Rais kwa tiketi ya Chadema mwaka 2010 alikuwa darasa la saba?.
.
"MADARAKA HUMBADILISHA MTU, YAPATE KWANZA NDIPO TUJUE TABIA YAKO".
 
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,147
Likes
31
Points
145
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,147 31 145
Mkulu anadai 'ukuu wa wilaya hausomewi'!
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Ndo maana amepelekwa KIGOMA,,,,,NO CHALLENGES OVA THERE
Ndugu wana jamii katika kile kinachoonekana kulipana fadhila ndani ya serikali hii, aliyekuwa mbunge wa chalinze 2005-2010 RAMADHANI A MANENO, alishindwa vibaya kwenye kura za maoni mwaka 2010 baada ya kuwadanganya wapiga kura wake kwamba angejiendeleza kielimu,na hakufanya hivyo, mpaka anateuliwa mkuu wa wilaya ya KIGOMA elimu yake ni DARASA LA SABA_____________TAFAKARI.
 
Edmond

Edmond

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
363
Likes
0
Points
33
Edmond

Edmond

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
363 0 33
Ndugu wana jamii katika kile kinachoonekana kulipana fadhila ndani ya serikali hii, aliyekuwa mbunge wa chalinze 2005-2010 RAMADHANI A MANENO, alishindwa vibaya kwenye kura za maoni mwaka 2010 baada ya kuwadanganya wapiga kura wake kwamba angejiendeleza kielimu,na hakufanya hivyo, mpaka anateuliwa mkuu wa wilaya ya KIGOMA elimu yake ni DARASA LA SABA_____________TAFAKARI.
.

Utasikia akijisifia darasa la saba la mkoloni equivalent to form Six ya sasa.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Na katiba haijasema elimu ya mkuu wa wilaya,ndo maana kuna PhD holders akina Kadeghe na mwanafunz wake Kiswaga Festo,alikuwepo mama Nchimbi Dr ambae leo ni RC lakin mwalim Mwantum Mahiza nae mwalim,so kigezo labda ujue kujipendekeza kwa wakubwa na kuitetea ccm hata kinafki
Mkulu anadai 'ukuu wa wilaya hausomewi'!
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
227
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 227 160
Kigoma kazi kwenu! Tarime wamemkataa waliyepelekewa.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Yule mzenji?????
Mbona mgombea umakamu wa Rais kwa tiketi ya Chadema mwaka 2010 alikuwa darasa la saba?.
.
"MADARAKA HUMBADILISHA MTU, YAPATE KWANZA NDIPO TUJUE TABIA YAKO".
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,701
Likes
1,217
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,701 1,217 280
Wanasema huko hakuna kazi ya kutumia taaluma yeyote ndiyo maana ata ukiwa os wa ofisi kuteuliwa kuwa DC sio tatizo cha muhimu uwe mwanachama mtiifu wa CCM
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Tarime ni Jamhur huru,,,,,,nyie kaskazin mnabipu,,,,HENJEWELE ANAUMIZA KICHWA,JUZ ALITAKA KUUZA NYUMBA YAO,LOL
Kigoma kazi kwenu! Tarime wamemkataa waliyepelekewa.
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,167
Likes
6,620
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,167 6,620 280
Kwani kuna kazi gani ya kumshinda darasa la saba. Hiyo kazi ataiweza. Sijui in job description?
inaweza ikawa ni kuwadhihirishia wale wanaosema kuwa DC sio kazi ya kuwagharimu walipa kodi. Na kizuri zaidi safari hii imeeleweka zaidi kuwa ni wawakilishi wa CCM na wala sio wananchi kwa ujumla wao.

Kibaya zaidi ni kuwa hii tume ya Katiba imeshaanza kuleta mashka mashaka na huenda katika mapendekezo yao wasikifute hiki cheo!

 
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,602
Likes
52
Points
145
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,602 52 145
Kwani kuna kazi gani ya kumshinda darasa la saba. Hiyo kazi ataiweza. Sijui in job description?
kweli kabisa...hata hivyo hao wenye degree na ma phd na ma doctor wametusaidia nini .....mkuu wa wilaya hana kazi yoyote ya kupiga hesabu hata gari haruhusiwi kuendesha hana haja hata ya kujua alama za barabarani zilizoandikwa stop au high hills ni kazi ya dereva na ofisini anasaidiwa na katibu muhutasi....wacha wafaidi muda wao karibu unaisha ...katiba na cdm 2015

 
M

mkweli1961

Senior Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
148
Likes
18
Points
35
M

mkweli1961

Senior Member
Joined Nov 9, 2010
148 18 35
Huyu jamaa alimaliza degree ya social works mwaka 2010 pale chuo cha ustawi. Tuandike vitu baada ya kufanya utafiti. Sio kila mtu aliyeteuliwa hana uwezo. Au ulitaka uteukiwe wewe.
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
Ndo maana amepelekwa KIGOMA,,,,,NO CHALLENGES OVA THERE
Mkuu thats true,na nipo ofisi na jamaa angu mmoja hapa anasema huyu bwana anamjua tokea kitambo hapo Bagamoyo kuwa hana lolote na hana ujenzi wa hoja zaidi ya ubabe,ngoja tumcheki atakuja na kasi gani hapa Kigoma ila mwenzie Mongella ndio alikua anapga siasa sana hapa namna ya kuilinda hii ccm,nashukuru alikoenda Arusha watamtia adabu na ubabe wake huo.
 

Forum statistics

Threads 1,273,325
Members 490,351
Posts 30,478,120