Daraja la Kikwete lililopo Mto Malagarasi

Daraja la Kikwete lililopo Mto Malagarasi


Hilo swali kamuulize fisadi Lowasa na Genge lake!
​

Huyo Lowassa mnamwota usiku? Hilo daraja na wizi ulioambatana na ujenzi wake (kama ulikuwepo) vinahusiana vipi na Lowassa?

Genge la wezi analo mkulu maana Kila ninapomsikia Mwigulu Nchemba anadai kuwa Magufuli hana marafiki kwa hiyo hataibebesha mzigo serikali na wala baraza lake la mawaziri halitakuwa kuuuubwa kama lililopo sasa. Anadai baraza la sasa hivi ni kubwa sana na gharama kwa serikali kwa sababu rais alitakiwa kulipa fadhila kwa waliomsaidia kuingia madarakani. Sasa ilikuwaje mwaka 2010 wakamrudisha huyo huyo madarakani hata baada ya kuona ni mlipa fadhila? Tatizo chuki yenu dhidi ya Lowassa inawafanya 'mumtukane' Rais wenu bila hata kujitambua. Hata Magufuli mwenyewe huwa 'anamtukana' rais wake aliyemteua kwa kumwita 'lijizi na lifisadi' (lililotufikisha hapa tulipo).

Ila kwa hilo la fadhila namuunga mkono huyo jamaa maana JK anajitahidi kuwa na huruma kwa marafiki zake. Naamini hata atakapokuwa analihutubia taifa siku ya jumamosi tarehe 24/10/2015, siku moja kabla ya uchaguzi kuna watakaoteuliwa kushika nyadhifa mbalimbali...

Mwaka huu kuna mambo!
 


Fananisha
na hili Bonge la Daraja Gari zinapita Garai 8 kwa wakati mmoja gari 4 za kwenda na garia 4 za kurudi.











 

Attachments

  • 464_istanbul_bridge_race.jpg.png
    464_istanbul_bridge_race.jpg.png
    71.4 KB · Views: 625
  • Bogazici-Koprusu-02.jpg
    Bogazici-Koprusu-02.jpg
    38 KB · Views: 602
  • Bosphorus-Bridge-Istanbul-2.jpg
    Bosphorus-Bridge-Istanbul-2.jpg
    144.5 KB · Views: 610
  • daraja.jpg
    daraja.jpg
    8.7 KB · Views: 580
  • Daraja la istanbul.jpg
    Daraja la istanbul.jpg
    347.3 KB · Views: 600


Fananisha
na hili Bonge la Daraja Gari zinapita Garai 8 kwa wakati mmoja gari 4 za kwenda na garia 4 za kurudi.













Kwahio ulitaka mto malagarasi wajenge kama hilo??? Idadi ya magari yanayopita kwa siku inalingana??? Au wajenge kama hilo tu kwasababu wameliona 'google'?? Kila kitu mnaponda hamna jema???
 
Kwahio ulitaka mto malagarasi wajenge kama hilo??? Idadi ya magari yanayopita kwa siku inalingana??? Au wajenge kama hilo tu kwasababu wameliona 'google'?? Kila kitu mnaponda hamna jema???
Kiji Daraja gani hicho cha mto malagasi Daraja la watu au mbuzi sio Daraja la kupitisha magari wewe unaunga mkono hata kitu sio kizuri unaunga mkono aliye waroga Wa Tanzania amesha kufa siku nyingi hamuwezi kupona kabisa.
 
Kiji Daraja gani hicho cha mto malagasi Daraja la watu au mbuzi sio Daraja la kupitisha magari wewe unaunga mkono hata kitu sio kizuri unaunga mkono aliye waroga Wa Tanzania amesha kufa siku nyingi hamuwezi kupona kabisa.

nilitegemea kupata jibu la maana kulingana na nilichokuuliza. Kumbe wale wale.
 
200 mita ni sawa na viwanja viwili vya mpira wa miguu hivyo ni sehemu ndefu, pili kwa kujenga daraja hilo
Kwa kuwa wewe unaye bisha unaishi Moshi huwezi kufahamu thamani ya daraja hilo ila kwa watu wa eneo husika hata ingekuwa ni njia moja bado wangeshukuru sana.
 
200 mita ni sawa na viwanja viwili vya mpira wa miguu hivyo ni sehemu ndefu, pili kwa kujenga daraja hilo
Kwa kuwa wewe unaye bisha unaishi Moshi huwezi kufahamu thamani ya daraja hilo ila kwa watu wa eneo husika hata ingekuwa ni njia moja bado wangeshukuru sana.
Asante Kiongozi kwa kuwafahami hawa vijana wa Ukawa.
 
12109097_734542480022998_9142661312703990731_n.jpg


1.jpg


j3.jpg


Kikwete%2BBridge-753512.JPG


3854207679_f0ed0caed0_b.jpg



Ujenzi wa Daraja la Kikwete katika mto Malagarasi mkoani Kigoma umekamilika. Waziri wa Ujenzi Mheshimiwa Dkt John Pombe Magufuli akiwa katika ziara ya kikazi mkoani Kigoma aliweza kutembelea eneo hilo na kujionea magari yakiwa yanapita katika daraja hilo.

Daraja.jpg

Sehemu ya barabara pamoja na Daraja la Kikwete kama inavyoonekana hivi sasa baada ya kukamilika kwa ujenzi wake.


Kampuni ya M/S Hanil Engineering and Construction Company Limited kutoka Korea ya Kusini iliingia mkataba na kuanza ujenzi wa daraja hilo mwezi Desemba 2010 na kutakiwa kukamilisha kazi hiyo ifikapo mwezi Desemba 2013. Mradi huo unajumuisha ujenzi wa madaraja matatu yenye jumla ya urefu wa meta 275 pamoja na barabara ya lami yenye urefu wa kilometa 48 kwa gharama ya Dola za Kimarekani milioni 64 ambazo ni sawa na Shilingi bilioni 90 za Kitanzania zilizotolewa na Benki ya Exim ya Korea ya Kusini kwa asilimia 90 na kiasi kilichobaki kikiwa ni fedha za ndani.

Akitoa maelezo ya mradi huo Mhandisi Yu Sing kutoka kampuni ya Hanil Engineering alimfahamisha Waziri Magufuli kuwa, Mradi huo umegawanywa katika sehemu mbili. Sehemu ya kwanza ambayo ndiyo iliyokamilika ni ujenzi wa madaraja matatu yenye urefu wa meta 25, meta 200 na meta 50 pamoja na kilometa 11 za lami. Sehemu ya pili ni ujenzi wa kilometa 37 za lami ambazo ndizo zinazoendelea kukamilishwa kwa sasa.
WZ_na_RC_Kikwete_Bridge.jpg

Waziri wa Ujenzi Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli (Katikati) akiwa na Mkuu wa Mkoa wa Kigoma Kanali Msataafu Issa Machibya (kulia) pamoja na Watendaji mbali mbali wakikagua maendeleo ya ujenzi wa Daraja la Kikwete katika Mto Malagarasi mkoani Kigoma.


Baada ya kutembelea eneo hilo la mradi, Mheshimiwa Magufuli alielezea kuridhishwa kwake na utendaji wa mkandarasi huyo kutokana na kukamilisha ujenzi wa sehemu hiyo ya kwanza kwa mujibu wa mkataba na kwa viwango vya hali ya juu. “Nimeridhishwa na utendaji wa mkandarasi huyu na hasa kwa jinsi alivyoweza kumaliza sehemu hii ya kwanza kwa muda mzuri na viwango vya hali ya juu” alibainisha Mheshimiwa Magufuli.

Kwa muda mrefu usafiri katika eneo hilo ulikuwa ni kikwazo kikubwa kwa maendeleo ya mkoa wa Kigoma hasa nyakati za mvua kutokana na kukosekana kwa daraja la uhakika. Kwa hivi sasa kumenza kuonekana ongezeko kubwa la magari kati Manyoni – Itingi – Tabora hadi Kigoma kupitia katika Daraja hilo la Kikwete hali ambayo awali ililazimu kupitia barabara ya Manyoni – Singida - Nzega – Kahama – Nyakanazi – Kibondo – Kasulu hadi Kigoma.
Naye Mkuu wa Mkoa wa Kigoma Kanali Mstaafu Issa Machibya aliyeambatana na Waziri wa Ujenzi katika ziara hiyo, aliishikuru Serikali kupitia Wizara ya Ujenzi kwa niaba ya Wananchi wa Kigoma kwa kutimiza ahadi ambayo imekuwa ikisuburiwa kwa muda mrefu. “Kukamilika kwa mradi huu pamoja na mingine mingine ambayo inaendelea kujengwa katika barabara ya Kigoma kuelekea Tabora hadi Manyoni mkoani Singida, ni ufumbuzi mkubwa wa matatizo yaliyokuwa yakikwamisha maendeleo katika ukanda huu wa magharibi, hii ni fursa ya pekee kwa amendeleo ya ukanda huu wa Maharibi” alimalizia Mhe. Machibya.
WZ_na_RC_juu_ya_Daraja_Kikwete.jpg

Waziri wa Ujenzi Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli (Katikati) akiongozana na Mkuu wa Mkoa wa Kigoma Kanali Msataafu Issa Machibya (wa pili kushoto) na Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Ujenzi Eng. Joseph Nyamhanga (kushoto) wakipita kwa pamoja na Watendaji mbali mbali katika Daraja la Kikwete.

Naomba kueleweshwa hapa.ni kwamba serikali ya CCM imejenga daraja ama yenyewe imetumika kama dalali wa kuweka nchi rehani kwa kuwezesha benki ya Exim kukopesha Tanzania? maana naona 90% ya pesa zote za ujenzi ni mkopo toka benki ya kibiashara ambayo riba yake sitaki hata kuitaja au kufikiria kuitaja. hakuna benki yeyote duniani itakataa offer tamu kama hii ambayo haina risk yeyote .ndio maana kila leo deni la taifa linaongezeka kwa kuingiza nchi katika madeni ya ajabu ajabu kama haya ili tu mwisho wa siku kipatikane kitu cha kuja kutudanganya wa kati wa kuomba kura.hapo ujue bado watu hawajapiga 10% zao kwenye ujenzi huo.kwa hiyo gharama za ujenzi unaweza kuta ni mara 3 hadi 4 zaidi ya gharama halisi.watanzania kweli ni vichwa vya wendawazimu.mbaya zaidi tunenda kukopa kwa masharti ya benki za kibiashara kufanya miradi kama hii halafu tunasamehe kodi kwenye makampuni hayo ya ujenzi kwenye miradi hiyo hiyo na hata benki zinazotukopesha hizo pesa so unakuta tunapigwa kila mahali.tuamke tunabaki mifupa mitupu
 
Ujuaji mwingine unaoneka hamnazo!! Sasa huko porini waweke 4lanes ili iweje??!! Foleni...seriously!
Sasa Mkuu hiviiii huwa unajisikiaje kama kila siku misaada japo inayoonekana ni barabara tu na mengineyo hayaonekani kabisa yaani ukibahatika utakuwa umeona picha wanavyotia saini tu, Jiulize kwanini kila kukicha ni Wachina tu ndio wanaokuja kujenga barabara zetu badala ya mataifa mengine.????? Hebu jiulize tena kile kijidaraja cha mto Wami kimeshapoteza maisha ya watu kiasi gani na mpaka sasa hakijatanuliwa na ndio kiini/ kiungo kikubwa mnooooooo...Jibu lake nini kwa kutofanya ujenzi wa haraka??? Wanazindua na watazindua mpaka vyoo halafu eti ooooohhh ni maendeleo... Yepiiii?????
 
Sasa Mkuu hiviiii huwa unajisikiaje kama kila siku misaada japo inayoonekana ni barabara tu na mengineyo hayaonekani kabisa yaani ukibahatika utakuwa umeona picha wanavyotia saini tu, Jiulize kwanini kila kukicha ni Wachina tu ndio wanaokuja kujenga barabara zetu badala ya mataifa mengine.????? Hebu jiulize tena kile kijidaraja cha mto Wami kimeshapoteza maisha ya watu kiasi gani na mpaka sasa hakijatanuliwa na ndio kiini/ kiungo kikubwa mnooooooo...Jibu lake nini kwa kutofanya ujenzi wa haraka??? Wanazindua na watazindua mpaka vyoo halafu eti ooooohhh ni maendeleo... Yepiiii?????


Sikuelewi kusudio lako nini
 
Poleni sana Familia ya Eng. Mfugale. Kikubwa zaidi Mhe. Rais tunaomba tupate chanjo.
 
Pongezi kwake.

Ameacha alama ya utumishi wake usioweza kufutika.

Kifo ni chetu sote.
 
Hiviiiiii hilo ni daraja au kidaraja..????? Hata magari hayawezi kupishana kabisa kwa kuwa ni 2 ways at least 4 ways will be a good plan na ndio maana foleni kila kukicha... That bridge is total the waste of money and time yaani hakuna la kujisifia zaidi ni ----- mtupu... 4 ways will be great and super miji inapanuka kwa haraka na hicho kidaraja kitaua sana tu hapo kuanzia waenda kwa miguu/ pikipiki/ baiskeli na magari aina zoteeee. Kwa kifupi hapo ni 0+ hakuna jipya kabisaaaaa ni kama enzi zileeeee za Mwalimu JK NYERERE
Mkuu jifunze kuwa na shukrani,si vema kubeza juhudi zilizofanywa.
 
Back
Top Bottom