Dar es Salaam Usiku | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar es Salaam Usiku

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mayenga, Dec 23, 2011.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Ni kitu gani kinakukera au kinakufurahisha Dar es Salaam usiku?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    maswali mengine bana..bora nikalime bustani nitakula mboga
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmh........ acha nifikirie
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 9,563
    Likes Received: 4,996
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimuulize mwanangu.
     
  5. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kama hujui na hujui kama unajua na unajua!
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,698
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Jk huwa amelala, bendera imeshushwa, mitutu imehifadhiwa amara, serikali ya usiku inachapa kazi.- inakera sana.
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,831
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    ambience pananifurahisha usiku,..pale nje unapata dada mkali iwapo angekuwa hajiuzi usingeweza kulala naye maisha yako yote duniani...
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    foleni hupungua kuanzia sa 7 hivo unapiga ruti weeeeeee then asubuhi ikifika unaenda kulala unawapisha wengine wahangaike na foleni
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Napata muda mzuri wa kuuguza maumivu ya maisha magumu huku nikijiandaa kwa mapambano dhidi ya mashetani ya ccm
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Kukatika kwa umeme na kuwapa nafasi vibaka kukata dirisha na kuvua simu ya mchina yeneye thamini ya 20,000/= na baada ya miaka 5 niliyokaa nayo ina thamani ya 4,000/=
     
  11. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Dah! CCM TENA?
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,393
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    nilivyoona title nikajua labda ni simulizi za ile riwaya ya "Dar es Salaam Usiku"
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nakereka na Mbu na ninafurahishwa na wingi wa ze Changuz mitaa ya Kona Bar..
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,296
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    kinacho niudhi ni masaki na osterbay kunanuka usiku. kinacho nifurahisha usiku tunaokota wadudu kilahisi sana mitaa ya aga khan na kwa sokota. mia
     
  15. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 3,626
    Trophy Points: 280
    Ile starehe niipatayo kwa shemeji yenu
     
  16. B

    Bayyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    POPOBAWA vp tena cku hizi huko?
     
Loading...