Nokia83
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 24,636
- 44,391
Unaogopa govi?!hatuwataki na magovi yao...wa mkoani!
Unaogopa govi?!hatuwataki na magovi yao...wa mkoani!
la nn mie !!??Unaogopa govi?!
Kwan ukilibinjua si mambo freshla nn mie !!??
sijawahi ht kuliona la mtu mzimaa likoje km la watoto tu Latisha vilee...!!Kwan ukilibinjua si mambo fresh
Unapiga yale mabj yako hatari
KhahAfu inasemekana eti watu wa dar wana Mungu wao
Hahahahahasijawahi ht kuliona la mtu mzimaa likoje km la watoto tu Latisha vilee...!!
poleni wenye magovi
ntashukuru iseehh!kuliona [emoji23] [emoji23]Hahahahaha
Ngoja nkutumie picha ulione
Utatamanintashukuru iseehh!kuliona [emoji23] [emoji23]
[emoji57] [emoji57] ht nywele hazisisimkii...!!Utatamani
Mwanaume WA Dar hafai, midume shupa yoteHalafu kuna kitu najiuliza kuhusu hawa ndugu zetu wa bandar salama, wote wamevimba mbele na nyuma, si wanawake wala wanaume, si tajiri wala masikini , sijui ni nini chanzo cha maradhi haya!!!.
[emoji23][emoji23]lohWanaume wa dar mwaka 2016 hatutousahau kwa sababu ya kushambuliwa sana.
[emoji23] [emoji3] [emoji3] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] hayo mauchafuuu....?!!!Walahi nakuapia hakuna raha na furaha isiyoelezeka utakayoipata tofauti nakufanya sex na jamaa wenye sweeta.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji120]Nimekutumia tayari tuone kama hujaloa leo
[emoji12][emoji12]
Waleteni huku Mbeya na Iringa boardig.Tukalelee wapi wanetu sasa
Unazo?![emoji23] [emoji3] [emoji3] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] hayo mauchafuuu....?!!!
samahani ntakufa na nyege zangu
hana lolote..mnaa tu!Waleteni huku Mbeya na Iringa boardig.
Ila sijakubaliana na mtoa mada. Hoja yake ni ya kufikirika.
hatuwataki na magovi yao...wa mkoani!