Dar coach hapa tuwape pongezi jamani

Nimefarijika na kazi za Watanzania wenzangu, vip Sabasaba walienda kuonyesha umma. Good job
 
Ah hii si sawa.. sasa mtu akiamua ashushe tu sound kwa interest zake si italeta shida
 
Ha ha haaa ninyi watu mnatafuta kujiteka kisha ndugu zenu waanze kulalamika wakati marehemu ndiye alikuwa mchokozi
 
Kwani Yutong, Zhongtong, Higer, Marcopolo, Irzar si wanafanya hikohiko tu wanachukua chasis kwingine na kuunda body. Hebu tupende vya nyumbani, kazi wanayofanya haina tofauti na hao

Sent from my TECNO CA7 using JamiiForums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…