Daniel Ole Njolay kugombea ubunge Arusha mjini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daniel Ole Njolay kugombea ubunge Arusha mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Apr 11, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    kuna tetesi kuwa ccm inamuandaa aliyewahi kuwa R.C wa arusha ndg Daniel Ole Njolay kuingia kwenye kinyang'anyiro cha ubunge wa arusha mjini iwapo chadema watashindwa rufaa yao.
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hapo Arusha wameshasema Chadema wakiweka JIWE LINASHINDA ,sasa huyo njolai si mtamua na kisukari chake.
     
  3. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Huyo atafirigiswa mbaya. Magamba wamlete tuu. Hapa ndiyo A town bwana full M4C
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huyu RC si ndiyo katemwa na JK kama bigijii iliyoisha utamu?!! Akigombea ubunge Arusha ataambulia aibu ambayo hatoisahau kamwe maishani mwake. CCM Arusha ni sawa na mzoga wa bundi.
     
  5. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hahahaa atafanyiwa kampeni na masaburi au lusinde?? hata hatutishiki
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    bado sijajua yuko kundi gani.
    Inawezekana ikawa ni option ya lowassa.
    Au inawezekana ikawa ni option ya jk akitaka kumuondolea machungu.
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    wacha aende atapata kinachomstahiki!!
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,859
    Likes Received: 2,020
    Trophy Points: 280
    Wamsimamishe EL!!
     
  9. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wamsimamishe ili apate aibu ya mwisho mwisho uzeeni
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Njolaay yupi mnamzungumzia? Ni huyu mwenye kesi ya kuuza viwanja mara mbili?
    Hahaaaaaaaaaaaaa asante magamba kwa kurahisisha M4C through the ballot box!

    After all kusema ukweli hakuna uchaguzi Arusha!
     
  11. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,515
    Likes Received: 2,606
    Trophy Points: 280
    atakuwa anamwongezea machungu maana atashindwa vibaaaaya.
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Magamba at work!
     
  13. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    mwenye historia ya njolay kwenye tasnia ya utalii atuwekee.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,825
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280

    kule labda warudishe tanzanite yote walokwapua ndo igombee kwa tikiti ya magamba ndo watashinda
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Anafikiri yale aliyofanya enzi akiwa RC hapa kabla ya kugawanywa Mkoa wa Arusha na kupata Mkoa wa Manyara tumesahau?
    Labda kweli masaburi yake ndiyo yatampigia kura!

    Haya mafisadi wanaona watu wamelala siyo!
     
  16. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Njoolay alikuwa kinyume kabisa na Lowassa na Jk wakati wakiupania urais.
    walipoupata wakamtupa Sumbawanga.
    Hawezi kugombea maana hana support ya Edo wala Ritz 1
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,919
    Likes Received: 54,932
    Trophy Points: 280
    Njolai karibu tukufunze adabu.......hatujasahau kauli zako chafu ulipokuwa mkuu wa mkoa wa Arusha zikiwemo............."kama AFGEM = TANZANITE ONE watafukuzwa niko tayari kujiuzulu U-RC".......hii ni mbali na kuamrisha manispaa kufanya bomoabomoa nying kwa wale ambao wana hati za kujenga maeneo yao na kuiachia manispaa kesi kibao mahakamani.....................

    karibu Mheshimiwa......................it is payback time.........
     
  18. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 949
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Labda agombee KOMBE....anaweza saidia kusafisha aibu ya magamba group wasipate aibu sana.
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    :) hakuna uchaguzi arusha hadi 2015
    lema bado atakuwa kamanda na waliomfungulia kesi watahama mji kwa aibu na fedheha
     
  20. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani hizi tetesi za wagombea wa ubunge jijini Arusha kupitia ccm mbona zinakidhalilisha chama cha magamba kana kwamba wanaokoteza wagombea kama wapinzani wa 1995? NAPE OMBA MOD WAFUTE THREAD ZA AINA HII VINGINEVYO CCM INA AIBIKA.
     
Loading...